Msaada wandugu kuhusu mtoto kutopenda dawa

Msaada wandugu kuhusu mtoto kutopenda dawa

Chagaboy93

Member
Joined
Jan 21, 2017
Posts
14
Reaction score
8
Habarini za wakati huu.

Naombeni msaada.

Nina mtoto wangu ana mwaka shida yake kubwa ni kuwa ni mjeuri sana kwenye kunywa dawa yani ukitaka kumnywesha tu dawa anakuwa anajitapisha au ateme yote.

Nifanyeje nimeshatumia kila mbinu nimeshindwa?
 
Habarini za wakati huu.Naombeni msaada.Nina mtoto wangu ana mwaka shida yake kubwa ni kuwa ni mjeuri sana kwenye kunywa dawa.yani ukitaka kumnywesha tu dawa anakuwa anajitapisha au ateme yote.Nifanyeje nimeshatumia kila mbinu nimeshindwa
Hizo si ni syrup? Mnunulie juice ya mango kisha mchanganyie aone kama ni juice.
 
Habarini za wakati huu.Naombeni msaada.Nina mtoto wangu ana mwaka shida yake kubwa ni kuwa ni mjeuri sana kwenye kunywa dawa.yani ukitaka kumnywesha tu dawa anakuwa anajitapisha au ateme yote.Nifanyeje nimeshatumia kila mbinu nimeshindwa
Chukuwa tabu kidogo mpeleke Hospital Dr. Wa watoto..... utajifunza mengi.
 
Mnyweshe kisha kamata pua ataimeza vere sumuthilii[emoji38]

Hizi ni mbinu za mabibi zetu, enzi izo ukikataa kula unabanwa miguu kisha unapanuliwa mdomo unawekewa chakula kisha pua inabanwa.
Unforgetable
 
Back
Top Bottom