Msaada wako unahitajika


L

Lucas Mganda

Senior Member
Joined
Mar 13, 2016
Messages
161
Likes
84
Points
45
Age
2
L

Lucas Mganda

Senior Member
Joined Mar 13, 2016
161 84 45
Kuna vijana mwaka Jana hawakupewa kujaza zile fomu za kujiunga na kidato cha tano na vyuo ila wamefaulu vizuri wengine wanadaraja la I na II je wafanye nini ilikupata nafasi kwenye shule za serikali?
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
sidhani
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333