hekimatele
JF-Expert Member
- May 31, 2011
- 9,889
- 2,808
sitapewa zawad yeyote! hata kama nitatoa hiyo bikra
sijui kama wapo! kama unaona unaweza kunisaidia nisaidie
sijaoa nimemaliza chuo mwaka huu
yes mkuu sijawai hata siku moja kukutana na mtu wa namna hii!
Kwani mtaani hapo hakuna fundi majiko ama fundi seremala uliyezoeana naye?
Nijibu ili nikupe ushauri unaofaa.
ninaomba msaada ni jinsi gani naweza kumtoa b**ra msichana maana sijawai kumtoa hata mmoja! sasa nimekutana na mpenzi mpya ambae ni bikra, nimejaribu kufanya nae zaid ya mara tatu, kila nikijaribu anapiga kelele sana kama vile anataka kufa! chaa ajabu anakubali kuingia mpaka getho lakin kuse** hataki kabisa kabisa, nilipojaribu kuangalia na kumuuliza kwa makini akaniambia kwamba hajawai kufanya mapenzi na mwanaume yeyote. naombeni ushauri nifanyaje ili nifanikiwe ku do nae?
ninaomba msaada ni jinsi gani naweza kumtoa b**ra msichana maana sijawai kumtoa hata mmoja! sasa nimekutana na mpenzi mpya ambae ni bikra, nimejaribu kufanya nae zaid ya mara tatu, kila nikijaribu anapiga kelele sana kama vile anataka kufa! chaa ajabu anakubali kuingia mpaka getho lakin kuse** hataki kabisa kabisa, nilipojaribu kuangalia na kumuuliza kwa makini akaniambia kwamba hajawai kufanya mapenzi na mwanaume yeyote. naombeni ushauri nifanyaje ili nifanikiwe ku do nae?
sifahamian nao! nimemaliza chuo mwez june na kupata kaz mwezi agost kwa hiyo mtaa ambao gheto lipo sijazoeana na fundi yeyote
Ukitaka kujua uchungu wa kutoa b*kra jiingizie dole gumba lako kwny 071 yako then utaamua nawe umtoe au la
we jamaa ni rofa sana umekaa umewaaaaaaaza ukaona hicho ndo chakuandika kweli uchizi sio lazima kuokota makopo. acha ushamba wako wewe kamuulize bibiako alitolewaje hiyo bikra umekosa machapisho ya maana siyo,ila kama vipi uje nikufundishe we zuzu,phampha,rofa -----.
mmmhh
Napita tu!
Ingia nae gheto, ukiwa na kuku jogoo na mahindi. mwambie atoe nguo kisha alale chali, lala juu yake ukiwa huna nguo. Chukua mahindi weka kiunoni kwako, then mwache jogoo adonoe hayo mahindi everything will be ok.
mh nina mashaka na uume wako kama kweli huwa unasimama!!! mara tatu uume ulale kisa tu kelelee za i mtu ambaye tayari alikubali hadi kuvua nguo !!!
kwanza kwa taarifa yako ck hz hakuna hata hizo bikiri za kuvunja kwa nyundo, hizo zilikuwa enzi hizooo miaka ya 80 kurudi nyuma