Bidhaa si zipo aina mbali mbali, yapo makubwa yao mengi tu ndio tunaruka nayo.Sasa mkuu unaenda sokoni kufanya nini kama huna mpango wa kununua bidhaa?
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh,Mkuu kula kuku achana na mayai, utakutana na mayai viza buree utengeneze harufu kwa jamii..
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe wakubwa wao unaruka nao kwani huyo anakubeba mgongoniBidhaa si zipo aina mbali mbali, yapo makubwa yao mengi tu ndio tunaruka nayo.
Hicho kiwanja anachoenda hautumii mafuta ya muarabunapendelea kwenda soko lipi kwanza tuanzie hapo, maana kuna soko zingine hao watu wanaingia viwanje na Rava4 ama harrier wwe unaenda wapi kwanza
Anaenda kufanya sijui wanaita window shopping!!πSasa mkuu unaenda sokoni kufanya nini kama huna mpango wa kununua bidhaa?
Sent using Jamii Forums mobile app
Fumba macho butua tuNimekuwa natembelea mara kwa mara maeneo yetu haya a.k.a sokoni.
Mimi ni Mtu wa makamo..ila sasa kule nakutana na vibinti vya rika ambalo kama ningeonekana nao mtaani ni lawama na nitazodolewa sana mpaka nikome.
Na nikiwa pale wao hawaishi vituko na vishawishi..maana kuna wakati kitakuja na kukukalia mapajani na kimini chake kilichomtaiti balaa ili mradi niingie kingi apate chochote.
Sasa Wadau vipi kama nikiamua kufunga macho, maana huwa nasita sita sana kwa umri wao ule, bado nitachuma dhambi?
Ni window shoping huku unapiga moja moto moja baridi....zikikolea unamcheki mmoja unafika bei.
Wanajitoa sana hawa Viumbe hakika wapongezwe.Me nawashukuru wadada poa wote ulimwenguni! maana pasipo hao sijui wengine tungekuwa ni wageni nani kama si garale, naamin domo zege wenzangu wanajua nini namaanisha, na hata wale ambao si domo zege hua kuna kipind cha ukame karibu miezi kadhaa, hata dem wako wa siku zote nae anazingua, sasa pasipo hawa wadada poa tungekuwa wageni wa nani jamani!!?
Sent using Jamii Forums mobile app