msaada wa ugonjwa kichwani.

Mr Mr

Member
Sep 25, 2013
34
0
Mie nikijana nina tatizo la mapele kichwani ukiyatumbua yanatoa usaha unfuatiwa na damu, yanapo kauka yanakuwa kama mapunye. Nimetumia dawa nyingi tofauti lakini sioni mafanikio. Nambeni msaada nitumie dawa gani? Kwa mawasiliano zaidi 0765893098
 

Ndachuwa

JF-Expert Member
Mar 8, 2006
6,243
2,000
Mie nikijana nina tatizo la mapele kichwani ukiyatumbua yanatoa usaha unfuatiwa na damu, yanapo kauka yanakuwa kama mapunye. Nimetumia dawa nyingi tofauti lakini sioni mafanikio. Nambeni msaada nitumie dawa gani? Kwa mawasiliano zaidi 0765893098

Mwone daktari. Hiyo "fungus" ambayo kuitibu ni mpaka utumie dawa za kumeza maana iko kwenye damu. Dawa za kupaka hazitaimaliza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom