Msaada wa tiba


M

Magehema

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
449
Likes
3
Points
35
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
449 3 35
Msaada wanaJF,

Nahitaji dawa ya kutibia ugonjwa wa pua kuziba ila nikipenga kamasi hazitoki. Mara nyingine pia husababisha maumivu ya kichwa hasa katika paji la uso. Wenzetu wa Tanga ugonjwa huu huuita kambako(u).
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
321
Likes
19
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
321 19 35
Msaada wanaJF,

Nahitaji dawa ya kutibia ugonjwa wa pua kuziba ila nikipenga kamasi hazitoki. Mara nyingine pia husababisha maumivu ya kichwa hasa katika paji la uso. Wenzetu wa Tanga ugonjwa huu huuita kambako(u).

kwanza kamuone Daktari ili ujue tatizo ni nini.Hii tabia ya kukimbilia dawa kabla ya kujua tatizo lilisababishwa na nini ni hatari sana.
 
Steven Sambali

Steven Sambali

Verified User
Joined
Jul 31, 2008
Messages
316
Likes
38
Points
45
Steven Sambali

Steven Sambali

Verified User
Joined Jul 31, 2008
316 38 45
Inawezekana uko mikoa yenye mawingu mengi. Huu ulinisumbua sana nilipokaa Arusha na Tanga hasa sehemu za milima.
Kama sikosei utakuwa na ugonjwa wa Low Blood pressure.
Dawa nzuri jaribu kubadilisha mazingira kama unaweza na nenda mikoa isiyo na milima na mawingu. Unaweza kukuta hiyo shida imeisha. Mie nimesha apa nikipangiwa kazi Arusha siendi. Labda niende kutembea au kupita ntavumilia pua kuziba na kichwa kuuma na kama sikosei mishipa usoni inakuwa imesimama,,,,,,,,,,,,,,,,
Nenda umuone Dr na atakupa maelezo zaidi.

Je kwenye familia yenu mna wagonjwa wa Asthma??
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Jaribu kuchemsha maji moto halafu weka vicks kwenye hayo maji na ufanye kama unaji steam uso, au unajifunika na kitambaa usoni halafu unavuta hewa ya hiyo maji, pole sna kumbuka kwenda hospitali
 
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
449
Likes
3
Points
35
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
449 3 35
tukijua unaishi wapi tunaweza kukusaidia .
Mimi naishi Dar es Salaam. Kwa kifupi nilishamuona mtaalamu wa ENT by then it was 2005 akarecommend upasuaji, upasuaji ulifanyika mwaka uliofuata kwasababu ilikuwa late 2005, ila hiyo hali imerudi tena. Nilikwenda tena kwa mtaalamu mwingine wa ENT nikamweleza hali yangu akanipiga picha (xray) anadai ile op ya kwanza ilikosewa ndo maana hali imerudi. Ukweli nimeishiwa nguvu natamani tiba mbadala na sio visu kila siku, kingine ninachohofia hiyo op ni kwamba hali inaweza ikajirudia tena!Shukrani kwa wote na majibu yenu.
 
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
449
Likes
3
Points
35
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
449 3 35
Jaribu kuchemsha maji moto halafu weka vicks kwenye hayo maji na ufanye kama unaji steam uso, au unajifunika na kitambaa usoni halafu unavuta hewa ya hiyo maji, pole sna kumbuka kwenda hospitali
Thanks MR, I will try that one while rethinking kama nikubali kisu tena au la.
 
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
449
Likes
3
Points
35
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
449 3 35
Inawezekana uko mikoa yenye mawingu mengi. Huu ulinisumbua sana nilipokaa Arusha na Tanga hasa sehemu za milima.
Kama sikosei utakuwa na ugonjwa wa Low Blood pressure.
Dawa nzuri jaribu kubadilisha mazingira kama unaweza na nenda mikoa isiyo na milima na mawingu. Unaweza kukuta hiyo shida imeisha. Mie nimesha apa nikipangiwa kazi Arusha siendi. Labda niende kutembea au kupita ntavumilia pua kuziba na kichwa kuuma na kama sikosei mishipa usoni inakuwa imesimama,,,,,,,,,,,,,,,,
Nenda umuone Dr na atakupa maelezo zaidi.

Je kwenye familia yenu mna wagonjwa wa Asthma??
Kuna ukweli kiasi kuhusu unayosema, nipo Dar ila kukiwa na mawingu ni kweli hali inazidi kuwa mbaya. Kuhusu Asthma hakuna case hiyo kwetu. Thanks for caring!
 
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
449
Likes
3
Points
35
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
449 3 35
kwanza kamuone Daktari ili ujue tatizo ni nini.Hii tabia ya kukimbilia dawa kabla ya kujua tatizo lilisababishwa na nini ni hatari sana.
Mr. Kiroboto, asante kwa ushauri, nishaonana na mtaalamu wa ENT. Thanks once more!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Nadhani unaumwa POLYPSE ni vinyama vinavyoota puani na ukiwa alergic kwa vumbi au baridi basi vitabana na kuwasha sana. Nakushauri uende kwa Dr moja kwa moja manake huwa wanatoa dawa lakini vikiwa serious sana wanafanya minor operation na kuvichoma au kuvikata. Pole sana mkubwa!
 
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
449
Likes
3
Points
35
M

Magehema

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
449 3 35
Nadhani unaumwa POLYPSE ni vinyama vinavyoota puani na ukiwa alergic kwa vumbi au baridi basi vitabana na kuwasha sana. Nakushauri uende kwa Dr moja kwa moja manake huwa wanatoa dawa lakini vikiwa serious sana wanafanya minor operation na kuvichoma au kuvikata. Pole sana mkubwa!
Thanks, I did that already and the ENT specialist recommended another operation, I am still rethinking, thanks ndugu yangu.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,330 280
Kuna ukweli kiasi kuhusu unayosema, nipo Dar ila kukiwa na mawingu ni kweli hali inazidi kuwa mbaya. Kuhusu Asthma hakuna case hiyo kwetu. Thanks for caring!
Inaweza isiwepo lakini ikaanzia kwako, so sio mbaya ukaenda kuicheki pia
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,331
Likes
253
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,331 253 180
Msaada wanaJF,

Nahitaji dawa ya kutibia ugonjwa wa pua kuziba ila nikipenga kamasi hazitoki. Mara nyingine pia husababisha maumivu ya kichwa hasa katika paji la uso. Wenzetu wa Tanga ugonjwa huu huuita kambako(u).
mkuu ulifanikiwa tiba? nina tatizo kama lako kwa mtoto, naomba nifahamishe kama ulifanikiwa na ulitumia tiba gani, ahsante
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
57
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 57 145
Msaada wanaJF,

Nahitaji dawa ya kutibia ugonjwa wa pua kuziba ila nikipenga kamasi hazitoki. Mara nyingine pia husababisha maumivu ya kichwa hasa katika paji la uso. Wenzetu wa Tanga ugonjwa huu huuita kambako(u).
Nenda EKENYWA DISPENSARY ukapate tiba ya ENT. Pole sana.
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,331
Likes
253
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,331 253 180
nakushukuru mkuu< hii iko wapi? mie niko dar
 

Forum statistics

Threads 1,213,279
Members 462,055
Posts 28,472,184