Msaada wa tiba ya malengelenge eneo la kiunoni mpaka kitovuni

Msaada wa tiba ya malengelenge eneo la kiunoni mpaka kitovuni

Moudrick Lukindo

New Member
Joined
Oct 2, 2022
Posts
4
Reaction score
0
Habari wakuu.

Nini tiba ya malengelenge ama vipele design kama vinaeka maji hivi kwandani maeneo ya kiunoni mpaka sehemu ya kitovu na maumivu yake kwa ndani ni makali sana kiasi kwamba hakuna ushirikiano seheme ya juu kichwani na miguu?
 
Pole sana, nenda hospitali

Siku nyingine uwe unatumia kondom
 
Habari wakuu.

Nini tiba ya malengelenge ama vipele design kama vinaeka maji hivi kwandani maeneo ya kiunoni mpaka sehemu ya kitovu na maumivu yake kwa ndani ni makali sana kiasi kwamba hakuna ushirikiano seheme ya juu kichwani na miguu?
Vyovyote iwavyo, kama ni wewe au ni mwingine, ushauri wangu ni kwenda hospitali ambapo vipimo na matibabu sahihi vitapatikana. Inaweza kuwa ni tatizo tofauti na vile linavyoonekana, hivyo ushauri wangu kwanza ni vipimo kisha matibabu. Kilanla kheri.
 
Mkanda wa Jeshi huo.. moja ya Dalili za HIV mara tu kinga zinapoanza kushambuliwa.

Wahi Hospital ndani ya siku mbili za mwanzo..
 
Vyovyote iwavyo, kama ni wewe au ni mwingine, ushauri wangu ni kwenda hospitali ambapo vipimo na matibabu sahihi vitapatikana. Inaweza kuwa ni tatizo tofauti na vile linavyoonekana, hivyo ushauri wangu kwanza ni vipimo kisha matibabu. Kilanla kheri.
Asante san kiongozi
 
Back
Top Bottom