Mbagala Tz
Member
- Mar 16, 2017
- 57
- 42
Msaada anayefahamu shule za bei nafuu za secondary Tanzania ambazo ni za bweni na ni za private lakin pia ni mchanganyiko na ambazo ada yake ni kati ya 1m-2m
Msaada tafadhali
Msaada tafadhali
Rosmini tangaKizuka High School
Njoo Mbozi mkoa wa Songwe kuna shule inaitwa NDYUDA.Msaada anayefahamu shule za bei nafuu za secondary Tanzania ambazo ni za bweni na ni za private lakin pia ni mchanganyiko na ambazo ada yake ni kati ya 1m-2m
Msaada tafadhali
Shukrani sana mkuumarangu hills sec ni nzuri hautajuta ni 1,5 usipende vya rahic rahic ni ghal
Shukrani sanaVunjo secondary school ipo moshi very good and cheap 1.3m kwa mwaka
Mdogo angu anasoma pale kwa baba pekupeku.ada ni ndogo ufaulu ni mzuriii sana..Nenda ALPHA GEMZ MKOANI MOROGORO KARIBU NA STENDI KUU GHARAMA ZAKE NI NZURI HAIFIKI HATA MILLION 1 NA WAKO VIZURI SANA ADVANCED LEVEL & O-LEVEL
Yes pale mwanafunzi akipata divi one anapewa Zawadi na uongozi wa shule hivyo kuna ushindani sanaaMdogo angu anasoma pale kwa baba pekupeku.ada ni ndogo ufaulu ni mzuriii sana..
Mazngira ya pale ni mabovu sanaJitegemee Jkt High School
Mdogo angu anasoma pale kwa baba pekupeku.ada ni ndogo ufaulu ni mzuriii sana..
Unaangalia maZingira??? Pata ufaulu mzuri katengeneze mazingira huko uendako..Mazngira ya pale ni mabovu sana
yale mabweni ata sakafu hayana na udongo wa morogoro ni hatari kwa kwelUnaangalia maZingira??? Pata ufaulu mzuri katengeneze mazingira huko uendako..
Mwambie huyo hajielew anaangalia mazingira tu kama anataka mazingira mazuri mwambie aende FezaUnaangalia maZingira??? Pata ufaulu mzuri katengeneze mazingira huko uendako..