Msaada wa ramani za nyumba au website


Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
Heshima mbele wadau, naomba msaada wa kupata ramani za nyumba za kisasa zenye vymba vitatu au website ninayoweza kupata ramani za nyumba pamoja na picha zake. natanguliza shukrani
 
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
11
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 11 135
Mtafute mtu anaitwa architect na kuwa na orodha ya vitu unavyopenda viwe katika hyo nyumba,size ya kiwanja,ukipewa ramani hapo utakuwa unacopy 2 ya m2 we mtafute architect akuchoree unayotaka na isiyofanana,
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Am an architect i can help you....just name ur requirements
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
majadiliano hapa huwa yanaishiaga hewani tu, hata msaada uliokusudiwa haupatikani tena
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,821
Likes
10,974
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,821 10,974 280
Kuna member humu anaitwa Architect E. M.,
Jaribu kumtafuta humu.
Kuna kitu alinitolea maeneo ya Kibada,
Kimetulia si mchezo!!!
 
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined
Jul 16, 2009
Messages
1,859
Likes
20
Points
0
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined Jul 16, 2009
1,859 20 0
Heshima mbele wadau, naomba msaada wa kupata ramani za nyumba za kisasa zenye vymba vitatu au website ninayoweza kupata ramani za nyumba pamoja na picha zake. natanguliza shukrani
ukubwa wa kiwanja kwanza. Kwa upana na urefu. Idadi ya vyumba, na mambo mengine unayohitaji yawepo mfano bafu. Stoo, jiko nk. Kama uko dom ukienda CDA unapata. Kama hauko Dom tuwasiliane zaidi kama kweli una dhamira ntakuchorea ramani unayo hitaji ikiwa na kila kitu.
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
862
Likes
183
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
862 183 60
Kuna member humu anaitwa Architect E. M.,
Jaribu kumtafuta humu.
Kuna kitu alinitolea maeneo ya Kibada,
Kimetulia si mchezo!!!
thanxx sana ndugu yangu shark,,,, waambie watanzania watumie proffesionals, kuliko kudownload tu ramani kwenye net,,,, mtu unajenga nyumba ya a life time investment, lakini kutoa vipesa kidogo sana kwa ajili ya kuchorewa ramani, anaona ubahili sana,,, wake up tanzanians, wapeni professionals kazi ya kuwachorea, achaneni na ramani za kwenye internet zisizo na details na ambazo hazifit kwenye context
 
Infopaedia

Infopaedia

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
990
Likes
565
Points
180
Infopaedia

Infopaedia

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
990 565 180
Usiwe na wasi, just pm me and i will give you the website.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Jamani kazi ya kuchora ramani ni taaluma tena ya kusoma kwa 5yrs. Kuchukua ramani kwenye net ni sawa na wizi na kudhoofisha taaluma za wengine. Nakushauri ufungue website ya AQRB ambayo ni bodi ya Architect na Quantity Surveyors uangalie Architect aliye karibu nae halafu umpe hiyo kazi!
 
F2S

F2S

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2008
Messages
216
Likes
5
Points
35
F2S

F2S

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2008
216 5 35
thanxx sana ndugu yangu shark,,,, waambie watanzania watumie proffesionals, kuliko kudownload tu ramani kwenye net,,,, mtu unajenga nyumba ya a life time investment, lakini kutoa vipesa kidogo sana kwa ajili ya kuchorewa ramani, anaona ubahili sana,,, wake up tanzanians, wapeni professionals kazi ya kuwachorea, achaneni na ramani za kwenye internet zisizo na details na ambazo hazifit kwenye context
Nakubaliana na wewe lakini internate can be a starting point kwa client kujua requirements za nyumba ya kisasa na kupata ideas nyingi at little cost. Akifanya reseach ya kutosha hapo sasa akija kwako naye anakuwa na vitu vya msingi ambavyo havihitaji degree kuvifahamu. Nafikiri atumie seach engine kupata hizo ideas, then apate mawazo toka kwa wataalam kadhaa halafu anachagua mtaalam mmoja afanye hiyo kazi. Kuna nyumba nyingi zimechorwa kwa makosa makubwa sana kwa sababu client hawakujua mahitaji yao halisi au walizidisha mahitaji na kujikuta wana majumba kama magest house.
 

Forum statistics

Threads 1,239,062
Members 476,371
Posts 29,341,007