Msaada wa namna ya kutibu na ugonjwa gani huu?


Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,316
Points
1,500
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,316 1,500
Alhamisi jion wk hii, mshkaji wangu kaja geto.

Kwa hali isiyo ya kawaida akawa anajikuna sana kenye ANUS PART , kwa kuibia tu dizain flan nisimuone.

Lkn nikagundua hili ni tatizo Nikahoji kwa kujikaza, mbn unajikuna sana una tatizo gani? Alichojinijbu akasema.

Ni kwel, ni kwamba kama mwaka wa pili sasa, napata muwasho centre anus part nimejaribu dawa nying sana za fungus imeshindikana,

na hadi sasa nimekata tamaa.

Sasa watalaam nauliza huu ugonjwa ni ugonjwa gani na unatibikaje?
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,948
Top