Msaada wa mashirika yanayotoa udhamini kwa diploma za afya

Msaada wa mashirika yanayotoa udhamini kwa diploma za afya

BILLIODRE

Member
Joined
Mar 17, 2015
Posts
9
Reaction score
2
Mimi ni muhitimu wa kidato cha nne mwaka fulani niliomba diploma ya clinical officer kupitia NACTE nimepata lakini sina uwezo wa kujilipia ada msaada wa mashirika yanayotoa udhamini.
 
Mimi ni muhitimu wa kidato cha nne mwaka fulani niliomba diploma ya clinical officer kupitia NACTE nimepata lakini sina uwezo wa kujilipia ada msaada wa mashirika yanayotoa udhamini.
Mkuu umepata prvate au gvt
 
Back
Top Bottom