Superpower
JF-Expert Member
- Oct 11, 2018
- 826
- 921
Jamaani nilikua na memory yangu nzuri 8gb safi huu ulikua ni mwaka watatu katika kunitumia Sasa siku nikaona kwanini ni format as internal za katika harakati za hapa na pale Siku nililazimika kutoa battery.
Na nilipo rudisha ikanipa option mbili ya kwanza siikumbuki but yapili ilikua ni forget it mm nikajua tu inavisahau vitu vilivyokuwemo Zen naanza na upya. Kumbe ndio Kama jaribu kujetenga nayo kabisa. Hivyo kwa Sasa haisomi Tena je Kuna namna yakuweza kuifufua
Na nilipo rudisha ikanipa option mbili ya kwanza siikumbuki but yapili ilikua ni forget it mm nikajua tu inavisahau vitu vilivyokuwemo Zen naanza na upya. Kumbe ndio Kama jaribu kujetenga nayo kabisa. Hivyo kwa Sasa haisomi Tena je Kuna namna yakuweza kuifufua