Msaada wa kupata software ya kuedit video | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kupata software ya kuedit video

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jamii01, Aug 19, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Naomba kusaidiwa kupata software gani ambayo naweza kuedit video yangu,kwa sababu ilikiwisha recordiwa lakini kusehemu nyingine nataka kupunguza na kuongeza sehemu nyingine

    Asante
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,237
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    http://jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/309078-ni-software-gani-hutumika-kutengenezea-music-videos.html
     
Loading...