msaada wa kuchakachua pls


mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
mfano ofisini wameamua kudisconnect my account kwenye outlook...how do i bring it back?

Kwa sasa nikifungua outlook inajaribu kuconnect but inafail wamedisconnect coz kuna nyingine tutaanza kutumia lakini haijulikani lini nami nahitaji kuingia kwenye outlook nikachukue baadhi ya details zangu flan flan ambazo zimetumwa huko

so if anyone has got an idea jinsi gan nitaweza kuiconnect hata kama ni kwa dk 5 tu

thanks in advance ppl!
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
364
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 364 180
you can do that only if you know your company's server details sababu unapocinfigure outlook kuna sehem unatakiwa kuingiza server settings ambazo ni incoming and outgoing mail server pia na port number ya hiyo server kwenye domain mnayotumia...alafu kama wamesema wanataka kubadilisha maanayake hizo settings pia zitakuwa zime change so hata ukipata hizo za zamani zinaweza zisifanye kazi(pengine ndio hizo bado zilizopo kwenye outlook yako saiz lakini ndo hazifany kazi) so inakubidi uwe mpole tu usubiri..
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
Njia rahisi ya kuchakachua ni kuongea na it technician yeyote wa kampuni yako ukamkatie kitu kidogo akufanyie configuration temporary uchukue material yako.
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
816
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 816 280
Haiwezekani, kama server zimezimwa au account yako imefungwa. Kama wewe ni mfanyakazi wa hapo waambie unahitaji data zako watakupa sioni tatizo.
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
outlook bado inafanya kazi na kuna wananchi nimewaona wanatumia japo ukimuuliza mtu anajifanya yangu ilisahauliwa kuwa disconnected (but hakuna wote tulipigwa panga),mlolongo wa kumpata huyo IT...Doooh! Ila thanks my pipo itabidi niwe mpole
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
816
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 816 280
outlook bado inafanya kazi na kuna wananchi nimewaona wanatumia japo ukimuuliza mtu anajifanya yangu ilisahauliwa kuwa disconnected (but hakuna wote tulipigwa panga),mlolongo wa kumpata huyo IT...Doooh! Ila thanks my pipo itabidi niwe mpole
Hiyo ofisi kiboko yaani mnadanganyana wenyewe kwa wenyewe!?
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,632
Likes
429
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,632 429 180
Hiyo ofisi kiboko yaani mnadanganyana wenyewe kwa wenyewe!?
Umenifanya nifurahi mkuu,maana kwenye mambo kama hayo hamna haja ya kuhide kitu chochote kile!!
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
364
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 364 180
isije kuwa wame ku disconnect wewe tu...yaani wamefuta account yako kwenye server!!? manake kama ni hivi hata ukipewa hizo settings mpya mzee hamna kitu...uliza vizuri! au una soo nini mkuu?? weka wazi...
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
hamna ndugu yangu sijafanya soo dont get worries on that ...
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152