Msaada wa kubadilisha matokeo haya kwenda kwenye division


Joseph Cliff

Joseph Cliff

Member
Joined
May 31, 2016
Messages
28
Likes
6
Points
5
Joseph Cliff

Joseph Cliff

Member
Joined May 31, 2016
28 6 5
Naomba Msaada wa kujua Div ya haya matokeo.. hawa wanafunzi walisoma nje wakamaliza F6 nje ya nchi.. na haya ndio matokeo yao katika masomo matatu (principal subjects ) baada ya kubadilishiwa na baraza la mithiani hapa Tanzania

1) D,C, na S
2) B,C na D

Wamepata Division gani kwa hapa Tanzania?
 
randez vous

randez vous

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
890
Likes
603
Points
180
Age
47
randez vous

randez vous

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
890 603 180
Nami naongezea,hivi kubadilisha kunachukua muda gani?,au unaenda siku hiyo unabadilishiwa?
 
Joseph Cliff

Joseph Cliff

Member
Joined
May 31, 2016
Messages
28
Likes
6
Points
5
Joseph Cliff

Joseph Cliff

Member
Joined May 31, 2016
28 6 5
Ndani ya wiki moja unakua umebadilishiwa bei 50000
 
mtegemea Mungu

mtegemea Mungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
216
Likes
160
Points
60
mtegemea Mungu

mtegemea Mungu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
216 160 60
Naomba Msaada wa kujua Div ya haya matokeo.. hawa wanafunzi walisoma nje wakamaliza F6 nje ya nchi.. na haya ndio matokeo yao katika masomo matatu (principal subjects ) baada ya kubadilishiwa na baraza la mithiani hapa Tanzania

1) D,C, na S
2) B,C na D

Wamepata Division gani kwa hapa Tanzania?
Mmoja ana div 2 ya point12 na mmoja ana div3 ya point15
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
Naomba Msaada wa kujua Div ya haya matokeo.. hawa wanafunzi walisoma nje wakamaliza F6 nje ya nchi.. na haya ndio matokeo yao katika masomo matatu (principal subjects ) baada ya kubadilishiwa na baraza la mithiani hapa Tanzania

1) D,C, na S
2) B,C na D

Wamepata Division gani kwa hapa Tanzania?
kwa matokeo ya huu mwaka inakuwa
1)D,C, NA S
NI division three ya15

2)B,C NA D
NI two ya 12
 
cognition

cognition

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2015
Messages
889
Likes
694
Points
180
Age
38
cognition

cognition

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2015
889 694 180
A=1
B=2
C=3
D=4
E=5
S=6
F=7
Div1=3-7
Div2=8-12
Div3=13-17
Kwa matokeo yako hapo juu inakuwa hivi
1(DCS)=Div three 13
2(BCD)=Div two 9
 
Joseph Cliff

Joseph Cliff

Member
Joined
May 31, 2016
Messages
28
Likes
6
Points
5
Joseph Cliff

Joseph Cliff

Member
Joined May 31, 2016
28 6 5
A=1
B=2
C=3
D=4
E=5
S=6
F=7
Div1=3-7
Div2=8-12
Div3=13-17
Kwa matokeo yako hapo juu inakuwa hivi
1(DCS)=Div three 13
2(BCD)=Div two 9
Mbona B+ kwenye matokeo ipo hiyo nayo ni point ngapi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,089
Members 474,988
Posts 29,246,210