Msaada wa kubadilisha chuo na kozi

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
12,362
2,000
Nimechaguliwa kusoma Certificate in Accountancy Arusha (IAA). Napenda kubadilsha kusoma certificate in Law Lushoto. Nifanyeje?

Je inawezakana, if so nitumie taratibu gani kubadilisha?
 

manem

Member
Jul 4, 2016
88
125
Nimechaguliwa kuspoma certificate in accountancy Arusha (IAA), napenda kubadilsha kusoma certificate in Law Lushoto. Nifanyeje , Je inawezakana, if so nitumie taratibu gani kubadilisha.
Katika updates mbalimbali walizotoa nacte walisema "kwa wale wanaotaka kubadilisha vyuo na koz wasubirie mpaka second selection zitoke watatoa taratibu juu ya watu wenye matatizo kama yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom