MSAADA: wa ku-unlock samsung s5300

MSAADA: wa ku-unlock samsung s5300

John porter

Member
Joined
Jul 8, 2013
Posts
65
Reaction score
28
Je waungwana kuna njia mbadala ya ku-unlock samsung s5300(android) imeji-lock baada ya kuingizwa alama za siri za uongo mara nyingi?
Simu inataka email na password ya Gmail ili ifinguke ila mtumiaji amezisahau
 
Je waungwana kuna njia mbadala ya ku-unlock samsung s5300(android) imeji-lock baada ya kuingizwa alama za siri za uongo mara nyingi?
Simu inataka email na password ya Gmail ili ifinguke ila mtumiaji amezisahau

Jaribu kureset
 
Back
Top Bottom