msaada wa ku-run program kwenye pc | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa ku-run program kwenye pc

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by WA MAMNDENII, Sep 29, 2011.

  1. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 287
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakuu nimekopi program ya Nero toka computer moja kwa kutumia flash na kuitumbukiza kwenye local disk ya pc yangu , sasa namna ya kui-run ili nipate kuitumia ndo kimbembe, natumia window vista ,tafaadhali wabobezi wa IT nipeni tafu
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,245
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama umeenda kwenye C drive na ukafungua Programs folder na ukakopi Nero iliyopo huko, basically umefanya kazi kichaa
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,959
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Hauwezi kucopy programs kihivyo, inabidi uchukue instalation/setup files kisha uinstall. Kama mahitaji yako ni kuchoma CD/DVD download CD Burner XP CDBurnerXP: Free CD and DVD burning software bure na kwa kuchoma tu much better than Nero.
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Wakuu wamemaliza kila kitu... Fuata maelekezo ya Kang
     
  5. Codezilla

    Codezilla Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ensure you have copied the correct installation folders of the program (DO NOT COPY FROM C:\Program Files,because during installation files get redistributed to manage various directories).....if you have the right installation files,then open the Nero folder you have copied onto your PC then look for the Setup file click on it then start running the program it's that easy....Reply if it works..cheers
     
  6. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 287
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu nimekusoma. ngoma kiulaini , nilichanganya madawa. big up man
     
  7. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 287
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    much respect wote kwa darasa mlilonipa
     
Loading...