Mkuu sina kumbukumbu sana na procedure za kumiliki dah ninasahau siku nyng nimesoma kipindi nikiwa chuo-it was just for exam!
Lakini kuna mlolongo mrefu kuanzia mtaani kwako baraza la usalama la mtaa,kitongoji,kata,wilaya,mkoa/jiji na mwisho huwa ni baraza la usalama la taifa ndipo unaweza pewa go ahead kununua.
Aina za Bunduki nzuri una maanisha nini? uzuri wa shabaha ama portability?Kiufupi tu unaposikia Browning 9mm ina maanisha kuwa hiyo ni bunduki yenye brand ya Browning na ukubwa wa kipenyo cha mtutu (kwa ndani) au kwa kizungu wanaita bore ni milimita 9. Hiyo ni kubwa sana tu navyojua hiyo haipit kwa bore ya SMG,AK47,LMG ambazo hizi zote zinatumia risasi yenye upenyo wa 7.62mm so unaweza ukacompare ukaona jinsi risasi ya hiyo pistol ina kipenyo kikubwa. Ingwa haimaanishi kipenyo pekee ndio factor ya muhimu ama kusema inaizid SMG et al, noooo!! isipokuwa inakuwa na mshindo mkubwa pia impact to the target inakuwa kubwa kulinganisha na shorter diameter pistol.
Specifications ziko nyingi isipokuwa nimekupa hiyo ambayo huenda wengi ndio wanaangalia, kwani kuna pistol za 6mm pia nk
Soma kwanza AMRI 10 za bunduki na uelewa kabla hujafikiria kuwa na bunduki