Salamu kwenu wanaJF,
Kwa mtu mwenye mapenzi mema na ushauri namba yangu 0768538324. Binafsi nimemaliza chuo kikuu mwaka jana Bachelor of science in Mathematics.
Nimejaribu kuaplay kazi mbambali bila mafanikio hata kwenye shule binafsi kwa ajili ya kufundisha somo la hesabu kwani uwezo wa kufundisha somo hilo ninao tena mkubwa, lakini sjawahi fanikiwa.
Kwa mtu mwenye mapenzi mema na ushauri namba yangu 0768538324. Binafsi nimemaliza chuo kikuu mwaka jana Bachelor of science in Mathematics.
Nimejaribu kuaplay kazi mbambali bila mafanikio hata kwenye shule binafsi kwa ajili ya kufundisha somo la hesabu kwani uwezo wa kufundisha somo hilo ninao tena mkubwa, lakini sjawahi fanikiwa.