Msaada wa kazi yoyote halali wakuu


emmax00

emmax00

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
38
Likes
3
Points
15
Age
32
emmax00

emmax00

Member
Joined Oct 1, 2016
38 3 15
Mimi ninaitwa Emmanuel naishi Arusha ila naweza kufanya kazi mkoa wowote, nina miaka 26 nimesomea hotel Management .

Na nina uzoefu katika kazi ya hoteli, pia nina lessen class D na nina uzoefu katika magari natafuta kazi yoyote kwa kuwa sina kazi sasa sina chaguo ndugu zangu naomba mnisaidie.

Asanteni
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,265
Likes
4,983
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,265 4,983 280
Una stress kijana.relax
 
N

nanga mstafu

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
302
Likes
451
Points
80
N

nanga mstafu

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2016
302 451 80
Umechanganya vitu Vingi kwenye career yako, haijulikani uko competent kwenye nini, ni ukweli ila unauma hakuna mwajiri anaweza vutiwa na CV yako labla ibadilishe otherwise kalime
 
emmax00

emmax00

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
38
Likes
3
Points
15
Age
32
emmax00

emmax00

Member
Joined Oct 1, 2016
38 3 15
Mimi ninaitwa Emmanuel naishi Arusha ila naweza kufanya kazi mkoa wowote, nina miaka 26 nimesomea hotel Management .

Na nina uzoefu katika kazi ya hoteli, pia nina lessen class D na nina uzoefu katika magari natafuta kazi yoyote kwa kuwa sina kazi sasa sina chaguo ndugu zangu naomba mnisaidie.

Asanteni
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,161
Likes
1,351
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,161 1,351 280
Mimi ninaitwa Emmanuel naishi Arusha ila naweza kufanya kaz mkoa wowote, nina miaka 26 nimesomea hotel Management na nina uzoefu katika kazi ya hoteli, pia nina lessen class D na nina uzoefu katika magari natafuta kaz yoyote kwa kuwa sina kazi sasa sina chaguo ndug zangu naomba mnisaidie.Asanteni.
Neno hotel management halitoshi watu kukujua zaidi,hebu jieleze ni eneo/kitengo gani kwenye hotel unakiweza zaidi? Uzoefu wa muda wa muda gani nk? Funguka dogo.
Huwa nashindwa kuelewa vijana wa siku hizi hata kujieleza ni shida,mnapenda short cut!?
Any way kila la heri!
 
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
2,464
Likes
1,959
Points
280
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
2,464 1,959 280
Kwa mwanaume itakuwa ngumu kukuajiri asee uniwie radhi ndugu
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,200
Likes
38,448
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,200 38,448 280
Neno hotel management halitoshi watu kukujua zaidi,hebu jieleze ni eneo/kitengo gani kwenye hotel unakiweza zaidi? Uzoefu wa muda wa muda gani nk? Funguka dogo.
Huwa nashindwa kuelewa vijana wa siku hizi hata kujieleza ni shida,mnapenda short cut!?
Any way kila la heri!
Siku hizi hata wanaojifunza mapishi wanasema wanasomea "Hotel Management" Nadhani hili neno litakuwa na maana pana zaidi kwa hawa watu...
 
emmax00

emmax00

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
38
Likes
3
Points
15
Age
32
emmax00

emmax00

Member
Joined Oct 1, 2016
38 3 15
Habari zenu ndg zangu, Mimi ni kijana elimu form 4 niliesoma kozi ya hotel nina uzoefu katika kufanya service na food production, ila niko tayari kufanya kazi yoyote halali ili kuweza kujikimu, niko tayari kufanya kazi popote Tz,. Tafadhali nisaidieni. My no is 0752353146.
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
2,657
Likes
2,241
Points
280
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
2,657 2,241 280
Mkuu avatar yako imekaa poa sana.
 
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
493
Likes
864
Points
180
makinikia 101

makinikia 101

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
493 864 180
Mwambie msemaji vyuma vimekaza, wafanyakaz wanapunguzwa kila leo, jiajiri tu kamarade
 
emmax00

emmax00

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
38
Likes
3
Points
15
Age
32
emmax00

emmax00

Member
Joined Oct 1, 2016
38 3 15
Mm nikijana nina miaka 27 natafuta kazi yoyote, elimu yangu ni kidato cha 4 nipo Arusha no yangu ni 0752353146
 

Forum statistics

Threads 1,250,443
Members 481,342
Posts 29,733,174