Msaada wa jinsi ya kutumia whatsapp

Msaada wa jinsi ya kutumia whatsapp

fundi msati

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2013
Posts
219
Reaction score
92
habari wadau
nime pakua app ya whatssap kwe computer dell lkn sijaweza kuitumia kwamaana sija weza kuweka hata namba ya simu yakuweza kuiunganisha nisaidieni jamani
 
Inabidi udownload kitu kinaitwa Blustack ndo utaweza kupaza wasap na instragram
 
habari wadau
nime pakua app ya whatssap kwe computer dell lkn sijaweza kuitumia kwamaana sija weza kuweka hata namba ya simu yakuweza kuiunganisha nisaidieni jamani
mkuu pia unaweza kudownload opera mini au google chrome hizi site zina option rahis zaidi za kutumia whatssup ukiwa unaonganishwa direct na simu kupitia whatssap web.. ni rahisi sana.
 
habari wadau
nime pakua app ya whatssap kwe computer dell lkn sijaweza kuitumia kwamaana sija weza kuweka hata namba ya simu yakuweza kuiunganisha nisaidieni jamani
Fungua hyo app katika computer yako ikiwa online kisha nenda katika simu yako fungua whatsaap yako kisha pembeni yako kuna vinukta vitatu bonyeza hapo katika hvyo vinukta vitatu kisha nenda mpaka katika neno whatsaaapweb bonyeza hapo katika hvyo whatsaaapweb kwa pemben utaona utaona + bonyeza hapo itafungua kama kamera sasa hapo nenda katika ile whatsaap ya computer ulioifungua utafanya kama unascan katika hvyo QR CODE iliyonyeshwa katika screen yako ya computer ikisha scan tu automatically italeta kila kitu chats zako,na majina yote
 
Fungua hyo app katika computer yako ikiwa online kisha nenda katika simu yako fungua whatsaap yako kisha pembeni yako kuna vinukta vitatu bonyeza hapo katika hvyo vinukta vitatu kisha nenda mpaka katika neno whatsaaapweb bonyeza hapo katika hvyo whatsaaapweb kwa pemben utaona utaona + bonyeza hapo itafungua kama kamera sasa hapo nenda katika ile whatsaap ya computer ulioifungua utafanya kama unascan katika hvyo QR CODE iliyonyeshwa katika screen yako ya computer ikisha scan tu automatically italeta kila kitu chats zako,na majina yote
dah asante sana nilikuwa na shindwa namna yaku scan
 
Vizur ukitumia app ya blue stark kama hauwez kutumia nitafute nikielekeze
 
Back
Top Bottom