Hazoei mtu kabisamtaizoea tu hakuna namna
Mkwe wangu huyo adabu lazmakumbe na ww unaogopaga
Umemaliza, good afternoon madamkwani ana ulemavu wa mshedede??
miguu amwekee ya bandia
espy kumbe una baba mkwe humuMkwe wangu huyo adabu lazma
utaizoea tuHazoei mtu kabisa
a very good afternoon to you brodah!espy kumbe una baba mkwe humu
Kuna za kuzoeleka kwa hiimtaizoea tu hakuna namna
Utakuwa ukiwah kujarbu kwa mmojahalaf wanasifika hao walemavu
Sanaaa hata sijui kwanini. Hehehalaf naskiaga wapo vizuri
Karibu bossnimekosa cha ku"commet ngoja nipitie notes kwanza.. nitarudi..!
Hahahaha ur crazy, sawa nitamwambiaMwambie shoga ako akamfungukie aache ache uoga
Ulemavu kitu gani msingi
Dushee iwe inapaa hewan
Kama mnara,wa voda
Ipi labda?!Rudi kwenye ID yako ya zamani...
Hawajawahi hata kukaa kuongea basi tu rafkiangu kampenda from a distanceMapenzi ni upofu & na mapenzi hayachagui ,cha msingi ni anampenda kweli????? Sio kampendea u handsome tu
Sanaaa sijui wana siri gani kudadekihalaf wanasifika hao walemavu
Poa poaMwambie shoga yako asiutese moyo wake aupe kinachostahili
Abeeeewanawakeeeeeee!!!!
Nimemaliza nasubiri msaada wako wa harakaUmemaliza, good afternoon madam
a very good afternoon to you brodah!
Jamani naombeni mkomment stori zenu pelekeni Inbobo, tunataka suluhuUtakuwa ukiwah kujarbu kwa mmoja
Mweee! Alifanyaje labda?! Anatunzwaje?! KiruRafiki yangu mmoja ni mlemavu, aisee kuna mwanamama MTU mzima aliingia kwenye anga zake ,weeee ....! nadhani anachokipata pale ni siri yake
Iyo aisee vepee?!Aiseeh
Alaf ulete mrejeshoSanaaa hata sijui kwanini. Hehe
Karibu boss
Hahahaha ur crazy, sawa nitamwambia
Ipi labda?!
Hawajawahi hata kukaa kuongea basi tu rafkiangu kampenda from a distance
Sanaaa sijui wana siri gani kudadeki
halaf naskiaga wapo vizuri
Njoo nimeandika waya mpya njooo tafuta link ya urasimu na maendeleoAlaf ulete mrejesho