msaada wa haraka jamani,nakufa

Ushirombo

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
3,431
2,000
nina kichomi ambacho sijawahi kukipata,kimetokea hapa chini ya kifua upande wa kulia unapoanza tu mbavu,jamani kinauma sana toka jana,nimecheki maralia sina,nikachoma sindano ya diclofenac kikapoa kidogo tu na vidonge vya ampicillin,nisaidieni kwani sijalala kabisa, physical condition ambayo nahisi inaweza kuwa sababu ni may be kubadili mazingira,nimetoka dar joto kali nimekuja ushirombo ambako nahisi baridi toka nimefika 1 week ago.Plz help me
 

nandembako

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
641
500
Pole sana...kunywa maji ya moto kila mara!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 

theoka

JF-Expert Member
Dec 20, 2013
374
0
wahi hospital na wajurishe washirika wako wa maombi wakuombee soon utapona.very sorry
 

Barasu

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
1,151
1,170
nina kichomi ambacho sijawahi kukipata,kimetokea hapa chini ya kifua upande wa kulia unapoanza tu mbavu,jamani kinauma sana toka jana,nimecheki maralia sina,nikachoma sindano ya diclofenac kikapoa kidogo tu na vidonge vya ampicillin,nisaidieni kwani sijalala kabisa, physical condition ambayo nahisi inaweza kuwa sababu ni may be kubadili mazingira,nimetoka dar joto kali nimekuja ushirombo ambako nahisi baridi toka nimefika 1 week ago.Plz help me

Pole sana. Tafadhri nenda hosipitali upate matibabu, Muhmbili, TMJ, n.k
 

kwemsangazi

JF-Expert Member
Jun 18, 2013
251
225
Pole ndugu, je huwa unatumia kinywaji soda? Nilikuwa mpenzi sana wa "maunteni duu" ilikuwa ikinitesa sana nilipoachana nayo tatizo likaisha.
 

Bebrn

Senior Member
Mar 20, 2008
102
195
Pole ndugu, mm nilishapata kitu kama iko nilipo hama toka kuja moshi, dawa ni kunywa maji ya moto na vaa koti muda wote hiyo mara nyingi huwa ni baridi ambayo imeingia kwenye mifupa, ni mbaya ukizidi kujiachia waziwazi mwili wako, vaa koti ata ukiwa umelaa!

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,023
2,000
Pia inawezekana ni oxgen insufficience ambapo hewa haikuingizi sawasawa. Hakikisha unakaa mahali ambapo utapata hewa ya kutosha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom