Msaada wa chuo cha kusoma shahada ya Uzamili


Boid

Boid

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
38
Likes
58
Points
25
Boid

Boid

Member
Joined Jun 23, 2016
38 58 25
Poleni kwa kazi nzito ya kulijenga taifa hili changa. Nahitaji kujiendeleza kielimu kwa level ya masters, naombeni kujua chuo chenye ada ndogo hapa nchini na pia muda wa kusoma mpaka kumaliza kwa sababu kuna vingine nasikia ni mwaka mmoja tu unahitimu. Pia kwa yeyote aliyepitia OPEN UNIVERSITY anifungue kidogo nione kama ntawaweza. Ahsanteni watu wa Mungu
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,142
Likes
4,814
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,142 4,814 280
We sio msomaji!hiyo pesa ya ada unayotaka kuipoteza bora ufungue hata mradi wa kuku.
 
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
808
Likes
575
Points
180
mzee wa mazabe

mzee wa mazabe

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
808 575 180
Mara nyingi muda mfupi unaendana na ada nyingi,lakini ungesema unataka kusoma Masters ya nini watu wakusaidie unaweza kupoteza muda wako kwenye hiyo Masters
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,469
Likes
4,318
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,469 4,318 280
Mastazi ya kiima na kiarifu au ya viunganishi?
Be open!!
 
JOB MBWILO jr

JOB MBWILO jr

Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
5
Likes
0
Points
3
Age
26
JOB MBWILO jr

JOB MBWILO jr

Member
Joined Jun 17, 2016
5 0 3
Masters ya nn .. Bainisha tukupe info
 
mchumi boy

mchumi boy

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
72
Likes
30
Points
25
Age
34
mchumi boy

mchumi boy

Member
Joined Jun 4, 2016
72 30 25
Hujasema masters ya kitu gani, lakini CHUO KIKUU HURIA is the most affordable University and provides a quality education.
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,104
Likes
3,430
Points
280
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,104 3,430 280
Poleni kwa kazi nzito ya kulijenga taifa hili changa. Nahitaji kujiendeleza kielimu kwa level ya masters, naombeni kujua chuo chenye ada ndogo hapa nchini na pia muda wa kusoma mpaka kumaliza kwa sababu kuna vingine nasikia ni mwaka mmoja tu unahitimu. Pia kwa yeyote aliyepitia OPEN UNIVERSITY anifungue kidogo nione kama ntawaweza. Ahsanteni watu wa Mungu
Bila kusema unataka masters kwenye field gani itakuwa vigumu kupata msaada. Ni kweli kuna vyuo unaweza kupata masters kwa mwaka mmoja lakini kwa field fulani siyo degree zote za chuo hicho. Funguka upate msaada.
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,104
Likes
3,430
Points
280
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,104 3,430 280
UDSM School of Law (Main Campus) wanatoa
Master of Arts in Revenue Law and Administration (2 years)
(The rest below are one year courses)
Taught LLM-The LL.M. programme shall be completed in two semesters (≥70 courses on offer). You choose the courses you want to take. check their postgraduate prospectus fordetails
Taught LL.M in Commercial and Corporate Law
Taught LL.M in Taxation
Taught LL.M in Migration and Refugee Law
Taught LL.M in Procedural Law and International Legal Practice
 
H

heavensentious

Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
39
Likes
19
Points
15
Age
23
H

heavensentious

Member
Joined Mar 1, 2015
39 19 15
Am at Open university i can help you... Just dm me...
 

Forum statistics

Threads 1,236,347
Members 475,106
Posts 29,254,914