Msaada wa chimbo la spare za pikipiki kwa bei ya chini

Msaada wa chimbo la spare za pikipiki kwa bei ya chini

BABA LEA WATOTO

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2017
Posts
364
Reaction score
816
Habari wanajamvi bila shaka Mungu anaendelea kumpigania kila mmoja wetu kwa namna ya pekee!
Niende kwenye mada moja kwa moja, ni hivi baada ya kuingia mzee baba nilishindwa kuendelea na biashara yangu sababu ya kushuka kwa mauzo, basi baada ya muda kupita nadhani bado matamanio ya kuwa na ofisi yangu baada ya kutoka kibariani bado yananiandama.

Mara hii nataka kuja na biashara ya kuuza vifaa vya pikipiki za mchina hasa Sanlg na Haoujue 125, sasa naomba kwa anayejua wapi naweza pata vifaa husika kwa bei ya chini kabisa ili niweze kufurukuta mbele ya walio nitangulia kwa mtaji wa million tano.

Zaidi, kuna baada ya bidhaa nimekuwa nikiona mitandaoni watu wanaunganisha nguvu na kununua moja kwa moja china, kama kuna huduma ya namna hii pia ningependa kuunganishwa, natanguliza shukwani zangu na Mungu atawabariki.
 
Habari wanajamvi bila shaka Mungu anaendelea kumpigania kila mmoja wetu kwa namna ya pekee!
Niende kwenye mada moja kwa moja, ni hivi baada ya kuingia mzee baba nilishindwa kuendelea na biashara yangu sababu ya kushuka kwa mauzo, basi baada ya muda kupita nadhani bado matamanio ya kuwa na ofisi yangu baada ya kutoka kibariani bado yananiandama.

Mara hii nataka kuja na biashara ya kuuza vifaa vya pikipiki za mchina hasa Sanlg na Haoujue 125, sasa naomba kwa anayejua wapi naweza pata vifaa husika kwa bei ya chini kabisa ili niweze kufurukuta mbele ya walio nitangulia kwa mtaji wa million tano.

Zaidi, kuna baada ya bidhaa nimekuwa nikiona mitandaoni watu wanaunganisha nguvu na kununua moja kwa moja china, kama kuna huduma ya namna hii pia ningependa kuunganishwa, natanguliza shukwani zangu na Mungu atawabariki.
☝️
MKUU,
HAPO PA KUOMBA KUUNGANISHWA KUAGIZA MZIGO CHINA UTAPIGWA HIZOI MILIONI 5 MUDA SI MREFU.

NENDA KARIAKOO,
FUNGA MZIGO WAKO WA KUANZIA,
MENGINE YATAKAA SAWA MBELENI!!!
 
Hivi nikiwa na laki zangu kadhaa siwezi fanya hii kitu
 
Hivi nikiwa na laki zangu kadhaa siwezi fanya hii kitu
☝️
MKUU,
KAMA HIZO LAKI KADHAA UNAZO HAPO,
USIULIZEULIZE SANA-
WATAKUJA KUKUKATISHA TAMAA, KISHA HIYO HELA UTAISHIA KWENYE KUHONGA.

WEWE BEBA HELA HELA YAKO, NENDA KARIAKOO, FUNGA MZIGO WA KUTOSHA HIYO HELA, ANZA KUPAMBANA.
MENGINE YATAKAA SAWA MBELENI!!!
 
[emoji121]️
MKUU,
KAMA HIZO LAKI KADHAA UNAZO HAPO,
USIULIZEULIZE SANA-
WATAKUJA KUKUKATISHA TAMAA, KISHA HIYO HELA UTAISHIA KWENYE KUHONGA.

WEWE BEBA HELA HELA YAKO, NENDA KARIAKOO, FUNGA MZIGO WA KUTOSHA HIYO HELA, ANZA KUPAMBANA.
MENGINE YATAKAA SAWA MBELENI!!!

Hahaha mkuu nimependa mentality yako mnoo. Huna uswahili au unafki. I like such friends mzee. Kuna watu wapumbav_ sanaa nothing will ever go right ukiwa weka in ur circle.
 
Hahaha mkuu nimependa mentality yako mnoo. Huna uswahili au unafki. I like such friends mzee. Kuna watu wapumbav_ sanaa nothing will ever go right ukiwa weka in ur circle.
☝️
MKUU,
THERE IS THIS COMMON SAYING, THAT "Something begun, is a half done".
YAANI KWENYE BIASHARA, UJENZI AU SHUGHULI YOYOTE YENYE TIJA, WEWE ANZA NA KILE KILICHOPO. CHANGAMOTO UTAZOZIPATA HUKO, ZITAKUSUKUMA KUPATA UFUMBUZI NA ZITAKUKOMAZA KWENYE FIELD HUSIKA. GO ON HOMIE!!!
 
Back
Top Bottom