Msaada: Vifaranga wangu wanaharisha kinyesi kilichochanganyika na damu


kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
3,447
Likes
3,648
Points
280
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
3,447 3,648 280
wana wiki 2 jee nitibu na dawa gani?
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
890
Likes
265
Points
80
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
890 265 80
hiyo ni coccidiosis, tafuta dawa zenyw sulpha mfano amprolium, triple sulpha, anticox etc
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,095
Likes
2,948
Points
280
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,095 2,948 280
mi mara nyingi huwa natumia OTC 20%
 
ndio mzee

ndio mzee

Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
47
Likes
8
Points
15
ndio mzee

ndio mzee

Member
Joined Mar 30, 2014
47 8 15
Vitacoxy nzuri sana wangu walikuwa wanakunya kinyesi chenye damu na wanashusha mabawa nikawapa vitacoxy now wapo vizuri
 
M

marauyo

Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
30
Likes
1
Points
15
M

marauyo

Member
Joined Mar 11, 2012
30 1 15
hiyo ni coccidiosis, tafuta dawa zenyw sulpha mfano amprolium, triple sulpha, anticox etc
Amprolium ina sulpha?? Wakati mwingine kama huna uhakika na ushauri unaotaka kutoa ni bora ukanyamaza kuliko kupotosha Jamii.Tiba za wanyama na ndege ni taaluma hivyo ushauri wa dawa utolewe kwa kufuata kanuni na taratibu.
 
ALBERT Jm

ALBERT Jm

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
7
Likes
12
Points
5
Age
26
ALBERT Jm

ALBERT Jm

Member
Joined Dec 19, 2016
7 12 5
Jaman nimekuwa nikifatilia sana post zenu kuhusu ufugaji wa kuku wa kienyeji , natamani sana na Mimi kuanza huo mradi lkn sijui ntajengaje banda yani linaniumiza kichwa sana naombeni mnisaidie wana JF , na kingne nataka kuanza na kuku tetea 20 na majogoo 3 hivi inaweza kunielewa gharimu shilling ngapi? Naombeni mnisaidie
 
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
1,179
Likes
665
Points
280
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
1,179 665 280
Jaman nimekuwa nikifatilia sana post zenu kuhusu ufugaji wa kuku wa kienyeji , natamani sana na Mimi kuanza huo mradi lkn sijui ntajengaje banda yani linaniumiza kichwa sana naombeni mnisaidie wana JF , na kingne nataka kuanza na kuku tetea 20 na majogoo 3 hivi inaweza kunielewa gharimu shilling ngapi? Naombeni mnisaidie
Tafuta ma group ya ufugaji WhatsApp utajua kila kitu
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
890
Likes
265
Points
80
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
890 265 80
Amprolium ina sulpha?? Wakati mwingine kama huna uhakika na ushauri unaotaka kutoa ni bora ukanyamaza kuliko kupotosha Jamii.Tiba za wanyama na ndege ni taaluma hivyo ushauri wa dawa utolewe kwa kufuata kanuni na taratibu.
unachobisha kuwa haitibu huo ugonjwa? tumia busara kuelewesha
 
E

etb

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2015
Messages
268
Likes
160
Points
60
E

etb

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2015
268 160 60
Amprolium ina sulpha?? Wakati mwingine kama huna uhakika na ushauri unaotaka kutoa ni bora ukanyamaza kuliko kupotosha Jamii.Tiba za wanyama na ndege ni taaluma hivyo ushauri wa dawa utolewe kwa kufuata kanuni na taratibu.
Yuko sawa amprollium ni dawa sahihi kwa Kuku kuhara damu....
 
E

etb

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2015
Messages
268
Likes
160
Points
60
E

etb

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2015
268 160 60
Tafuta ma group ya ufugaji WhatsApp utajua kila kitu
Kwa nini usitufundishe hapa hayo uloyapata huko kwenye hayo magroup?wengine hatuwezi kuwa na access na hayo magroup
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077