Msaada: Vibali vya biashara ya kuuza maji


Geolyne

Geolyne

Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
12
Likes
2
Points
5
Geolyne

Geolyne

Member
Joined Oct 6, 2011
12 2 5
Habari.
Nina ombi, nahitaji msaada wenu. Nataka kuanza biashara ya kuuza maji kwa kuweka tank la maji sehemu na watu kuja kununua kwa ndoo.
Naomba msaada kwa mtu yeyote mwenye uzoefu na biashara hii jinsi ya kujua ni wapi napata kibali cha biashara ya aina hiyo? Gharama zake je?
Pia ningependa kujua hasara zake.
 
A

alikhalef

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
709
Likes
17
Points
35
A

alikhalef

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
709 17 35
Wizara imezuia biashara hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,235,504
Members 474,615
Posts 29,224,955