Msaada: Usaa kutoka kwenye uume wangu

chung cho

Senior Member
Mar 16, 2014
191
42
Nahitaji msaada, ni siku nyingi zilikuwa zimepita bila kufanya mapenzi na mwanamke yoyote ila hivi karibuni nilikutana na binti ambaye nilianza mahusiano naye.

Ni muda hajawa na mtu hivyo tulitumia kinga then baadae tuliacha kutumia kinga na kufanya tendo bila kinga kama watu tunaoaminiana takribani wiki mbili zilizopita.

Baada ya hapo nilianza kuhisi maumivu makali saa ya kukojoa na kama mishipa ya uume inavuta then nikaanza kuona kitu kama maziwa vinatoka kwenye uume wangu sehemu mkojo unapotokea.

Hivyo mpaka sasa siku nne zimepita nikivaa chupi safi baada ya muda mfupi maumivu naendelea kuyahisi kwenye mshipa unaopitishia mkojo na sperm na usaa unatoka unaweka mabaka kwenye chupi yangu.

So nafanya kazi ya kufua chupi mara kwa mara.

Naombeni ushauri wenu wale mlio madaktari huu ni ugonjwa wa aina gani na nifanyeje?

Asanteni
 
Hiyo ni Gonorhea mkuu, wahi hospital pamoja na mpenzi wako mkapte tiba!!!
 
Pole sana mkuu in short URETHRAL DISCHARGE SYNDROME{UDS} ambyo husababishwa na magonjwa ma 2 chlamydia trachomatis & neisseria gonorrhoeae au yawezekana wakawa trichomonas vaginalis parasites wanaopatkana kwenye uke. Kwa ushauri wangu uwai lab kwajili ya discharge diagnosis au kama waona aibu nakushauri uende pharmacy ukachukue dawa zifuatazo CIPROFLOXACIN 500mg ou upatiwe METRONIDAZOLE 400-500 orally . Ukfanya hayo utapona mkuu NOTE gono ikiewa sugu aitibiki kirahisi.
 
Pole sana mkuu in short URETHRAL DISCHARGE SYNDROME{UDS} ambyo husababishwa na magonjwa ma 2 chlamydia trachomatis & neisseria gonorrhoeae au yawezekana wakawa trichomonas vaginalis parasites wanaopatkana kwenye uke. Kwa ushauri wangu uwai lab kwajili ya discharge diagnosis au kama waona aibu nakushauri uende pharmacy ukachukue dawa zifuatazo CIPROFLOXACIN 500mg ou upatiwe METRONIDAZOLE 400-500 orally . Ukfanya hayo utapona mkuu NOTE gono ikiewa sugu aitibiki kirahisi.
Kweli mkuu mimi pia nilitibiwa hivyo hivyo. Ila maumivu yake SIO YA DUNIA HII ni bora kuyasikia tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Gono hilo nenda Hospital ukapime upate dawa

Kuna chalii yangu alilipata hilo gonjwa ikawa daily anavaa condom ili usahaa usichafue boxer asubhi mpaka jioni condom ikawa imejaa full

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi Hadi umri huu mtu hujui Aina ya magonjwa Kama hayo?
Si tunafundishwa toka primary?
 
Mkuu hali yako ni tete kwa hatua uliyofikia,na usipowahi matibabu ndani ya hi Siku tatu huenda hicho kiungo utasitukia kimeanguka kifupi ushaoza wahi matibabu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom