Msaada tutani Reciever ya G-Tv

Msaada tutani Reciever ya G-Tv

eti ehe, asante Mkuu sina mtoto ngoja nimtunzie Mungu akinijalia.
 
Nimepokea kwa mshituko mkubwa comment yako, itabidi nitumie kuanikia unga wa ulezi kwa ajili ya uji sasa au nifanye sahani
kama unamaanisha ungo hule una kazi nyingine. Kama ni dekoda ya gtv umeumia tupa tu mkuu
 
kama unamaanisha ungo hule una kazi nyingine. Kama ni dekoda ya gtv umeumia tupa tu mkuu

Nimekupata hapo mkuu hapo kwenye decoder which means ungo ninaweza tumia kwa decoder ya kampuni nyingine, hii ndio tabu ya wawezaji wasio na guarantee maana jamaa walidumu miezi kadhaa wakapotea ghafla
 
Nimekupata hapo mkuu hapo kwenye decoder which means ungo ninaweza tumia kwa decoder ya kampuni nyingine, hii ndio tabu ya wawezaji wasio na guarantee maana jamaa walidumu miezi kadhaa wakapotea ghafla
kuna wakati zukutv walikuwa wanazichukua kwa kubadilishana na decorder zao, hususan katika nchi za kenya na uganda walifaidika sana na utaratibu huu. Sasa kwa hapa kwetu sijapata uhakika sana, ila kama uko karibu na ofisi zao au una muda unaweza ukafuatilia kwa taarifa zaidi. Ila kenya na uganda waliokolewa kwa staili hiyo.
 
kuna wakati zukutv walikuwa wanazichukua kwa kubadilishana na decorder zao, hususan katika nchi za kenya na uganda walifaidika sana na utaratibu huu. Sasa kwa hapa kwetu sijapata uhakika sana, ila kama uko karibu na ofisi zao au una muda unaweza ukafuatilia kwa taarifa zaidi. Ila kenya na uganda waliokolewa kwa staili hiyo.

Ok nitafuatilia
 
Decoder za Gtv unaweza ukatumia kama fta ushauri wa kuitupa mimi simo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom