Msaada Tafadhari

Mina cute

JF-Expert Member
Sep 18, 2018
1,144
2,000
Naomba kwa anaefahamu dawa ya kuua wadudu wanaopekecha kenchi mbao jamaa yangu kapaua nyumba yake usiku kuna wadudu wanapekecha mbao atumie dawa gani kuwadhibiti?.asanteni
mi najiulizaga mwenzenu nakosa jibu,,
Ivi Mungu wetu aliumba hao wadudu, pamoja na wale mchwa, wana faida gani aswa,, kwa upande wa Dawa changanya dudu killer na oil chafu upake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom