Msaada tafadhalini

Ikunda

JF-Expert Member
Jul 12, 2010
719
195
:typing::loco:Napenda kuingia kulee kwenye mambo ya kikubwa ila nashindwa, kuna sms ni lazima nitume maombi kwa invisiple, nimejitahidi ila sijafanikiwa.

pls mwenye kuelewa naomba anieleweshe tafashali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom