Msaada tafadhali

Msaada tafadhali

Joined
Jul 25, 2018
Posts
7
Reaction score
2
Mambo vipi wakuu, naombeni msaada juu ya hili. Nina rafiki yangu mmoja kamaliza form 6, 2017 na akawa amepata CCB ya Pcb na alikuwa anatamani sana kusoma chuo cha KCMUCo, ila kutokana na lile sekeseke la kufungiwa akawa amegahiri kwenda chuo kingine na akawa anajitolea kwenye shirika moja lisilo la kiserikali. Na lengo lake ilikuwa ni kusoma course mojawapo kati ya hizi
  • Physiotherapy
  • Optometry
  • Prosthetic and Orthotic
  • Doctor of Medicine
Ila mpaka sasa anashindwa kuwa specific, kwani anadai anapenda course zote hapo, NAOMBENI TUMPE USHAURI juu ya hizo course tajwa hapo juu
 
Mambo vipi wakuu, naombeni msaada juu ya hili. Nina rafiki yangu mmoja kamaliza form 6, 2017 na akawa amepata CCB ya Pcb na alikuwa anatamani sana kusoma chuo cha KCMUCo, ila kutokana na lile sekeseke la kufungiwa akawa amegahiri kwenda chuo kingine na akawa anajitolea kwenye shirika moja lisilo la kiserikali. Na lengo lake ilikuwa ni kusoma course mojawapo kati ya hizi
  • Physiotherapy
  • Optometry
  • Prosthetic and Orthotic
  • Doctor of Medicine
Ila mpaka sasa anashindwa kuwa specific, kwani anadai anapenda course zote hapo, NAOMBENI TUMPE USHAURI juu ya hizo course tajwa hapo juu
Rafiki yako au wewe mwenyewe?
Km ni rafiki yako wewe ushauri wako wa kwanza uliompatia ni upi?
 
Back
Top Bottom