Kweli
JF-Expert Member
- Jul 14, 2007
- 1,152
- 305
Wana JF nilikuwa naomba msaada wenu tafadhali, nilikuwa naomba kujuzwa kuhusu upatikanaji wa shule/centre zinazotoa elimu kwa watoto walemavu. Sio wale wa viungo.
Nina mwanangu wa miaka 9 ambaye ana maradhi yanayojulikana kwa jina la Autism, mpaka sasa ana matatizo ya kuongea ( haongei hata neno moja) na basically anahitaji msaada katika kila jambo, kuanzia kula na mahitaji mengine yote.
Kwa muda huu (tokea amezaliwa) tunaishi nje ya nchi ambapo anahudhuria shule maalum (special needs school) lakini nilikuwa na malengo ya kurudi kuishi nyumbani mwaka ujao 2012,infact nilitarajia kurudi mwaka huu lakini nilikwama kutokana na nimeshindwa kupata shule itakayomfaa mwanangu kutokana na tatizo lake, karibia shule zote nilizofahamishwa zinashughulika na walemavu wa viungo, hao wataalamu nilipowauliza wengi wao walinikatisha tamaa, kwa vile wengi wao hawajui hata hio autism ama Autistic spectrum disorder ndio ulemavu wa aina gani?
Naomba taarifa zifuatazo kwa mtu mwenye uelewa wa shule inayofaa kwa mtoto ambaye ni Autistic kwa Dar-es-salaam ama Zanzibar.
Location, Contact info, jee walimu ni Qualified special education teachers/Caretakers? facilities za shule, learning resources nk.
Natanguliza shukurani.
Nina mwanangu wa miaka 9 ambaye ana maradhi yanayojulikana kwa jina la Autism, mpaka sasa ana matatizo ya kuongea ( haongei hata neno moja) na basically anahitaji msaada katika kila jambo, kuanzia kula na mahitaji mengine yote.
Kwa muda huu (tokea amezaliwa) tunaishi nje ya nchi ambapo anahudhuria shule maalum (special needs school) lakini nilikuwa na malengo ya kurudi kuishi nyumbani mwaka ujao 2012,infact nilitarajia kurudi mwaka huu lakini nilikwama kutokana na nimeshindwa kupata shule itakayomfaa mwanangu kutokana na tatizo lake, karibia shule zote nilizofahamishwa zinashughulika na walemavu wa viungo, hao wataalamu nilipowauliza wengi wao walinikatisha tamaa, kwa vile wengi wao hawajui hata hio autism ama Autistic spectrum disorder ndio ulemavu wa aina gani?
Naomba taarifa zifuatazo kwa mtu mwenye uelewa wa shule inayofaa kwa mtoto ambaye ni Autistic kwa Dar-es-salaam ama Zanzibar.
Location, Contact info, jee walimu ni Qualified special education teachers/Caretakers? facilities za shule, learning resources nk.
Natanguliza shukurani.