Msaada Tafadhali: Namna ya kutoa lebo kwenye chupa

bintishomvi

JF-Expert Member
Mar 21, 2015
1,107
2,000
Habari wapendwa, naomba ujuzi wa kutoa ya lebo ya kwenye chupa mfano Heineken na Windhoek ili nipate unafuu maana natumia muda mwingi kutoa na nachelewa kupata pesa wateja nawachelewesha.
 

Ruge

JF-Expert Member
Aug 15, 2019
2,647
2,000
maana natumia muda mwingi kutoa na nachelewa kupata pesa wateja nawachelewesha.

hzo lebo ukitoa then unauza chupa au?
 

Kim Jong Jr

JF-Expert Member
Mar 15, 2014
9,767
2,000
Process hizo hapo
IMG_20191116_074457.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom