BANGO JEUPE
JF-Expert Member
- Nov 21, 2015
- 3,088
- 2,174
Bado iko in review mpaka iwe active ndo itaanza kuonekanaHabari ndugu
Jana kwa mara ya kwanza nimepost ads kwa kutumia computer, tangazo linahusu Saluni yangu na huduma zinazopatikana
- Nikaweka objective ya message
- Nikaset audience fresh
- Nikaweka placement ya Instagram feed
- Nikapublish report ikasoma tangazo lipo active
- Shida performance inasoma zero hadi sasa
Yaani reach 0, impressions 0, frequency 0, spent $0
Na pesa kwenye akaunti haijapungua bado inasoma
Msaada wapi nakosea wadau
View attachment 2031355
Usiwe na expectations kubwa....Asanteni Kwa ushauri kumbe lilikua bado linapitiwa, sasa lipo hewani na pesa imekatwa ila wateja sijapata bado
Asanteni sana
Mwanzo halikua active ila kwa sasa liko hewani, raia wanalike na pesa inaondoka kwenye akauntiTangazo lako bado haliko active