Msaada: Simu yangu inaletea notification nikiiweka kwenye charge

Efendi

JF-Expert Member
Aug 23, 2016
256
500
Wadau Simu yangu leo kila nikiweka kwenye chaji inakuja maelezo haya the connected device is not supported simu ni Samsung A 12 hili ni tatizo la pili tatizo la kwanza karibu wiki ya pili hii nikiiweka kwenye charge lazima ni irestart kwanza ndo niicharge bila hivyo haicharge

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
18,002
2,000
Wadau Simu yangu leo kila nikiweka kwenye chaji inakuja maelezo haya the connected device is not supported simu ni Samsung A 12 hili ni tatizo la pili tatizo la kwanza karibu wiki ya pili hii nikiiweka kwenye charge lazima ni irestart kwanza ndo niicharge bila hivyo haicharge

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Hiyo chaji uliinunua na simu? Yani ni chaji orijino ya hiyo simu?
 

Shanyangy

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
240
225
Wadau Simu yangu leo kila nikiweka kwenye chaji inakuja maelezo haya the connected device is not supported simu ni Samsung A 12 hili ni tatizo la pili tatizo la kwanza karibu wiki ya pili hii nikiiweka kwenye charge lazima ni irestart kwanza ndo niicharge bila hivyo haicharge

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Au charger unayotumia sio org
 

Glenn

JF-Expert Member
May 22, 2018
12,798
2,000
Wadau Simu yangu leo kila nikiweka kwenye chaji inakuja maelezo haya the connected device is not supported simu ni Samsung A 12 hili ni tatizo la pili tatizo la kwanza karibu wiki ya pili hii nikiiweka kwenye charge lazima ni irestart kwanza ndo niicharge bila hivyo haicharge

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Unafeli wapi?
Chaja unayotumia sio sahihi
 

Jorge WIP

JF-Expert Member
Jul 12, 2018
970
1,000
Wadau Simu yangu leo kila nikiweka kwenye chaji inakuja maelezo haya the connected device is not supported simu ni Samsung A 12 hili ni tatizo la pili tatizo la kwanza karibu wiki ya pili hii nikiiweka kwenye charge lazima ni irestart kwanza ndo niicharge bila hivyo haicharge

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app

Kiufupi nimegundua Samsung A12 zinashida infact mm kuna mtu namfahamu anayo hiyo hiyo nae alinunua fullbox anasema ikiamua inazima haiwaki inakaa siku mbili inawaka tena hizo simu wamekosea wapi sijui.
 

Efendi

JF-Expert Member
Aug 23, 2016
256
500
Kiufupi nimegundua Samsung A12 zinashida infact mm kuna mtu namfahamu anayo hiyo hiyo nae alinunua fullbox anasema ikiamua inazima haiwaki inakaa siku mbili inawaka tena hizo simu wamekosea wapi sijui.
Sure Hata mm naiona hii shida mimi yangu sometimes kuna uweupe unakuja mbele ya kioo

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 

Tibalius

Senior Member
Apr 11, 2015
114
225
Jaman msaada please Natumia simu ya Samsung Galaxy A12.

Sasa nikichomeka USB kwenye kompyuta kuamishia nyimbo nilizo download toka kwenye simu kwenda kwenye kompyuta. kuna mafile yanaingia yenyew kwenye simu hasa ya muzik alaf na picha zile za wallpaper za kompyuta zinaingia nazo kwenye simu iv hapo nawezaje kutatua tatizo hilo ili nikichomeka usb data yeyote kuingia kwenye simu mpaka niruhusu mimi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom