ilemi mahome
JF-Expert Member
- Jun 15, 2017
- 883
- 619
wakuu polen na kazi.nimepata kachance ka kwenda kutafuta kaujuzi.elimu 4m 4B.binafsi nilipendelea nikasome program yoyete mubashara ya computer ambayo kitaani nimarketable kujiajili/kuajiliwa.nilipende kuanzia ngazi ya cheti,diploma then degree.ajalishi itachukua miaka mingap,ila sijui chochote kuhusu computer zaidi ya kuingia humu JF na kusoma thread zenu.
pls msaada wenu unahitajika.kuhusu hizo program
NA MUNGU ATAWABARIKI;
pls msaada wenu unahitajika.kuhusu hizo program
NA MUNGU ATAWABARIKI;