Msaada: Satellite dish settings

Msaada: Satellite dish settings

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Posts
2,553
Reaction score
1,293
natumia dish futi 6 na receiver ya medaicom, hapo kabla lilikuwa napata chanel nyingi ikiwemo itv, tbc, ch5 bila shida sasa kutikana na sababu za ki miundombinu ilinilazimu kuliamisha mahali lilipo kulisogeza kidogo pembeni..zikapotea zote( nilijua tu zitapotea hata kabla sijalihamisha) so nikatafuta fundi aje anisaidie kunisetia, but mpaka sasa naambulia aljazeera tu na nyingine 2 za kihindi na ewtn ya dini basi..

nimejaribu kuchingulia kwenye settings anazotumia nikakuta Satellite anayotumia ni Asiasat3s (105.5E) na vi transponder sijui vingivingi tu...sasa wataalam naombeni msaada wenu... ili nipata hizi za kibongo tena nifanyaje!!?
 
Niambie unatumia Dish aina gani na unatumia receiver aina gani pia Dish lako umeweka LNB ngapi ndipo nitakuelekeza vizuri.
 
Uko wapi? Za kibongo zinapatika upande wa mashariki na degree ni 62-64 intelsat 906. Kwa frequency zaidi www.flysat.com INGIA HAPA
 
Niambie unatumia Dish aina gani na unatumia receiver aina gani pia Dish lako umeweka LNB ngapi ndipo nitakuelekeza vizuri.
dish nlalotumia ni gulf star, receiver ni mediacom lina lnb mbili ila moja nilitoa mda tu kwa sababu binafsi na hiyo moja iliyobaki ndo ilikuwa inapata hizo channel za kibongo zote na chache nyinginezo kabla sijalihamisha mahali lilipokuwa mwanzo..
 
Lnb iliyobaki ni ya aljazeera lnb uliyoitoa ndiyo ungeweza pata local chanel, itv ch5 chten capital tbccm star tv, za msumbiji tvm1 tvm2, za zambia znbc 1&2 tim tp1
 
Lnb iliyobaki ni ya aljazeera lnb uliyoitoa ndiyo ungeweza pata local chanel, itv ch5 chten capital tbccm star tv, za msumbiji tvm1 tvm2, za zambia znbc 1&2 tim tp1

Unapata ZNBC 1&2kwa lnb hii ya local? Au kwa hiyo ya Aljazeera?
 
Lnb iliyobaki ni ya aljazeera lnb uliyoitoa ndiyo ungeweza pata local chanel, itv ch5 chten capital tbccm star tv, za msumbiji tvm1 tvm2, za zambia znbc 1&2 tim tp1

Naomba msaada wa frequency za aljazeera na hizo za msumbiji FTA. Pia channel ten kama ipo.Ni za C-Band.
 
yaani ni kwamba hizo tbc, itv na zinginezo ambazo sizipati saiz nilikuwa nazipata hata baada ya kutoa lnb mara ya kwanza, nilikuwa natumia lnb moja tu kapata hizo channel zote za kibongo na nyinginezo ikiwemo aljazeera..ambazo sasa ndo sizipati baada ya kusogeza dish pembeni, na fundi aliyenirekebishia kaniwekea naona aljazeera tu na ewtn sijui na moja ya kihindi basi!! ila nilikuwa nazipata chanel zote za kibongo kabla sijahamisha kwa lnb hiyo hiyo moja..na distance niliyohamisha haizidi m5 kutoka lilipokuwa mwanzo...
 
Naomba msaada wa frequency za aljazeera na hizo za msumbiji FTA. Pia channel ten kama ipo.Ni za C-Band.

aljazeera 4065h19850,Msumbiji 3654v5632.. Ch10 3906h2849.
 
yaani ni kwamba hizo tbc, itv na zinginezo ambazo sizipati saiz nilikuwa nazipata hata baada ya kutoa lnb mara ya kwanza, nilikuwa natumia lnb moja tu kapata hizo channel zote za kibongo na nyinginezo ikiwemo aljazeera..ambazo sasa ndo sizipati baada ya kusogeza dish pembeni, na fundi aliyenirekebishia kaniwekea naona aljazeera tu na ewtn sijui na moja ya kihindi basi!! ila nilikuwa nazipata chanel zote za kibongo kabla sijahamisha kwa lnb hiyo hiyo moja..na distance niliyohamisha haizidi m5 kutoka lilipokuwa mwanzo...

Embu fanya blind search alafu utuambie imekuwaje.
 
Kuna fundi aliwahi jitangaza hapa 0717 675747 mtafute anaweza kukusaidia
 
yaani ni kwamba hizo tbc, itv na zinginezo ambazo sizipati saiz nilikuwa nazipata hata baada ya kutoa lnb mara ya kwanza, nilikuwa natumia lnb moja tu kapata hizo channel zote za kibongo na nyinginezo ikiwemo aljazeera..ambazo sasa ndo sizipati baada ya kusogeza dish pembeni, na fundi aliyenirekebishia kaniwekea naona aljazeera tu na ewtn sijui na moja ya kihindi basi!! ila nilikuwa nazipata chanel zote za kibongo kabla sijahamisha kwa lnb hiyo hiyo moja..na distance niliyohamisha haizidi m5 kutoka lilipokuwa mwanzo...

mkuu hapo umeniacha.lnb moja tu.m yaani c band kupata za kibongo pamoja na aljazeera?? Au sijaelewa una maanisha nn? Aljazeera inatumia satellite tofaut na hz za kibongo.m so lnb inabidi ziwe mbili.vile vile kuomba frequence hapa haitakusaidia kwa kuwa kama huku restore factory basi zitakuwemo bado kwa receiver.m so waweza kusearch bila kuandika frequence..
Kingne huyo fundi ulikosea kumlipa.m channel tatu then ukamlipa?? Au alikimbia?
 
mkuu hapo umeniacha.lnb moja tu.m yaani c band kupata za kibongo pamoja na aljazeera?? Au sijaelewa una maanisha nn? Aljazeera inatumia satellite tofaut na hz za kibongo.m so lnb inabidi ziwe mbili.vile vile kuomba frequence hapa haitakusaidia kwa kuwa kama huku restore factory basi zitakuwemo bado kwa receiver.m so waweza kusearch bila kuandika frequence..
Kingne huyo fundi ulikosea kumlipa.m channel tatu then ukamlipa?? Au alikimbia?
Usijali mkuu...nimesha solve tatizo ..nilipata fundi mzuri tu na sasa kila kitu mwake...
 
Back
Top Bottom