Msaada:Rangi ya kupuliza Fenicha kwa compressor/machine

Msaada:Rangi ya kupuliza Fenicha kwa compressor/machine

Farmer82

Senior Member
Joined
Sep 15, 2013
Posts
183
Reaction score
39
Wadau hasa wale wa Dsm,naomba kujuzwa kwa wale wanaojua ni wapi naweza pata huduma ya rangi za kupuliza rangi kwenye furniture kwa kutumia compressor hasa kwa maeneo ya Mbezi,Mwenge,Ubungo,mpaka Temeke naomba anijulishe ni wapi nitapata huduma hiyo!asanteni
 
nenda pale ubungo ukiwa unatokea kimara kabla ya kufika ubungo maji kwa nyuma kama mita mia mbili hv mkono wa kushoto utapata huduma hiyo.
 
Back
Top Bottom