Msaada: Premio old model imekuwa ikiwasha taa ya engine


S

swamila

Senior Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
130
Likes
29
Points
45
S

swamila

Senior Member
Joined Apr 4, 2015
130 29 45
Msaada wadau gari yangu aina ya Premio old model imekuwa ikiwasha taa ya engine check nimepeleka kwa mafundi tatizo haliishi tatizo lenyewe ni gari kumis na kutokuwa na nguvu unapopanda mlima. Naomba msaada mwenye uelewa na mambo haya.
 
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
1,791
Likes
1,385
Points
280
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
1,791 1,385 280
Mkuu ukiona gari umepeleka kwa mafundi na bado ubovu unaendelea hapo kunaweza kuwa na tatizo la weledi wa hao mafundi!Je,umejaribu ku 'diagnose'
Kwa kompyuta?
 
duet

duet

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
535
Likes
9
Points
35
duet

duet

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
535 9 35
Wakuu gari yangu ni Nissan Note, kuna wakati ikizimwa haiwezi kuwaka mpaka nipate msaada wa ku boost kwa betri nyingine. Lakini ikiachwa mpaka ipoe kabisa mfano ni kuiacha usiku kucha asubuhi inawaka bila shida. Betri ni nzima na inaonesha alama ya uzima (kijani). Nini laweza kuwa tatizo?
 
From Sir With Love

From Sir With Love

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
1,530
Likes
2,264
Points
280
From Sir With Love

From Sir With Love

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
1,530 2,264 280
Wakuu gari yangu ni Nissan Note, kuna wakati ikizimwa haiwezi kuwaka mpaka nipate msaada wa ku boost kwa betri nyingine. Lakini ikiachwa mpaka ipoe kabisa mfano ni kuiacha usiku kucha asubuhi inawaka bila shida. Betri ni nzima na inaonesha alama ya uzima (kijani). Nini laweza kuwa tatizo?
Duet, nimeshashuhudia betri ikionyesha unjano wa uzima lakini sio nzima.

Nakushauri ununue betri mpya mapema. Achana na mambo ya kuboost kila wakati. Sidhani kama tatizo litakuwa alternator.
 
M

multmandalin

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
1,947
Likes
31
Points
135
M

multmandalin

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2012
1,947 31 135
Mambo vipi? Upon wapi nikusaidie!
 
M

multmandalin

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
1,947
Likes
31
Points
135
M

multmandalin

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2012
1,947 31 135
Miss ni tatizo dogoo sana! Nakuhakikishia gari yako itapona usisite kujibu kila ntakalokuuliza.
 
AHMARDZ

AHMARDZ

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
774
Likes
615
Points
180
AHMARDZ

AHMARDZ

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
774 615 180
duh afadhali tuta saidiana humu, janaa nimetoka kununua corolla e110 ya uk version, taa ya check engine ime ni wakia naombeni ushauri je ni fault ya umeme au vipi maana gari ilikua ime lala kwa muda mrefu ndo kuja kufufuliwa na service juu na rangi kutembea ndo ikanza tatizo hio ila haina shida navyo iona mimi, sema taa ina nipa wasi wasi
 
M

multmandalin

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2012
Messages
1,947
Likes
31
Points
135
M

multmandalin

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2012
1,947 31 135
Pamoja na kuwaka check engine gari inatabia gani isiyo ya kawaida?
 
naliwe

naliwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
299
Likes
277
Points
80
naliwe

naliwe

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
299 277 80
Msaada wadau gari yangu aina ya Premio old model imekuwa ikiwasha taa ya engine check nimepeleka kwa mafundi tatizo haliishi tatizo lenyewe ni gari kumis na kutokuwa na nguvu unapopanda mlima. Naomba msaada mwenye uelewa na mambo haya.
Ni pm mkuu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,361
Members 474,523
Posts 29,220,072