Graphics card inaweza kuwa imekufa au loose connection btw mobo and screenPc yanguu inatatizoo nikiwasha feni inazunguka afu inakata lkn kweny screen aioneshii,ttz ninii wakuu??
Peleka kwa fundi ili apige blower hiyo graphics cardSolution ninii hpoo kiongoz,sabbu fenii ikizima palee kwenyee kitaa cha kuwashia kinazima lkn sehemu ya internent na betri kunaendelea kuwaka
kama 15000/= maana ni kazi ya kupiga blower tuu na hii sio solution kamili ya tatizo maana akishapiga blower pc itafnya kazi kama miezi sita ivi then itazingua tenaSorry,inaweza kuwa bei gn???