Blessed Keinerugaba
JF-Expert Member
- Nov 16, 2011
- 4,789
- 4,835
Ninawasalimu nyote:
nina uhitaji wa nyumba ya kupanga(Chumba self contained na Sebule).
Sifa za chumba husika:-
-kiwe Ngokolo,Nguzo nane,na eneo lingine karibu na mjini kati,
mwenye namna ya kusaidia tafadhali.
N.B
Napenda nihamie mapema 1st/January/2015
nina uhitaji wa nyumba ya kupanga(Chumba self contained na Sebule).
Sifa za chumba husika:-
-kiwe Ngokolo,Nguzo nane,na eneo lingine karibu na mjini kati,
mwenye namna ya kusaidia tafadhali.
N.B
Napenda nihamie mapema 1st/January/2015