ras jeff kapita
JF-Expert Member
- Jan 4, 2015
- 22,728
- 34,852
Mshikaki wa nundu ....kuna wakati nilipita pale safi sanaMkuu vile vimini vya wahudumu na mishikaki ya nundu hapo ni nouma
nilikuta dada mmoja black ana bonge la ta.ko anauza bisi
Mshikaki wa nundu ....kuna wakati nilipita pale safi sanaMkuu vile vimini vya wahudumu na mishikaki ya nundu hapo ni nouma
Hatareee sana paleMkuu vile vimini vya wahudumu na mishikaki ya nundu hapo ni nouma
La Stanza pamekaa vzr Sana mm Kuna Mhudumu nakulaga pale. Unapiga kuanzia asubuhi mchana (saa 9 alasiri)anaingia kazini akitoka tunaliendeleza mpaka cheeKuna sehem nzuri ya kunywa bia inaitwa lastanza
Kuna siku nusura nifumaniwe maana wife alipita akaona nimepak gari pale na wakati nilimuambia Nina semina BagamoyoMkuu vile vimini vya wahudumu na mishikaki ya nundu hapo ni nouma