Msaada: Nini sababu ya kuwa mkali ghafla?


Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
Habari za hapa,

Hii hali siielewi itaisha lini, huwa nakuwa mkali ghafla inayoambatana na mawazo mengi kiasi kwamba hadi inaathiri mfumo wa hedhi najikuta inakuwa mara 2 kwa mwezi hasa pale mtu anaponigusa mambo yaliyoniathiri ubongo hadi leo mambo hayo ni;

1] Kukosa kazi kwenye taasisi yoyote [serikalini] niliyoidhamiria tangu nipo chuo, mpaka leo hii nasota taasisI binafsi huwa naumiaga sana sasa mtu akinigusia hapo tu nakuwa mkali nawaza kichwa kitauma mpaka nimeze paracetamol ndo kitatulia.

2] Kusalitiwa na mwenzangu niliokolewaga na mama baada ya kutaka kumeza piriton 90 ili nipotee duniani, naukizingatia kazi nliyoitaka sijaipata, mchumba tuliekuwaga na malengo nae kazalisha mwingine sasa ya nini nibaki? Sasa baada ya kufeli kujitoa duniani, nimebaki na mawazo na hasira za ghafla kwa vitu hivyo.

Pombe situmiagi kabisa japo kuna watu waliniambia nitumie, juzi tu hapa kuna mtu tunatanianaga nae aligusa moja kati ya hivyo ghafla nikawa mkali nikamtext kiukali yani mawazo yakarudi upya.

Sasa nisaidieni.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,200
Likes
35,102
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,200 35,102 280
Habari za hapa!!
hii hali siielewi itaisha lini! huwa nakuwa mkali ghafla inayoambatana na mawazo mengi kiasi kwamba hadi inaathiri mfumo wa hedhi Najikuta inakuwa mara 2 kwa mwezi hasa pale mtu anaponigusa mambo
yaliyoniathiri ubongo hadi leo
mambo hayo ni; 1] kukosa kazi kwenye taasisi yoyote [serikalini] niliyoidhamiria tangu nipo chuo,, mpaka leo hii nasota taasis binafsi huwa naumiaga sana sasa mtu akinigusia hapo tu nakuwa mkali nawaza kichwa kitauma mpaka nimeze paracetamol ndo kitatulia. 2] KUsalitiwa na mwenzangu niliokolewaga na mam baada ya kutaka kumeza piriton 90 ili Nipotee dunian naukizingatia kazi nliyoitaka sijaipata,, mchumba tuliekuwaga na malengo nae kazalisha Mwingine sas ya nin nibaki? sasa baada ya kufeli kujitoa duniani,, nimebaki na mawazo na hasira za ghafla kwa vitu hivo, POMBE situmiagi kabisa japo kuna watu waliniambia nitumie,,,,, juzi tu apa kuna mtu tunatanianaga nae aligusa moja kati ya ivo ghafla nikawa mkali nikamtext kiukali yaan mawazo yakarudi upya,,. sasa nisaidieni.
Kamuone daktari wa saikolojia.
 
S

Shmy

Senior Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
148
Likes
46
Points
45
S

Shmy

Senior Member
Joined Aug 3, 2012
148 46 45
Pepo la hasira limekuvaa ndugu. Tena linaweza kukupelekea ukajiua. Muombe Mungu sana vunja mikataba na majini hasa makata ndo kazi yake. Kwani kazi mpaka serikalini kuna nguvu inakudrive unknowingly
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
Pepo la hasira limekuvaa ndugu. Tena linaweza kukupelekea ukajiua. Muombe Mungu sana vunja mikataba na majini hasa makata ndo kazi yake. Kwani kazi mpaka serikalini kuna nguvu inakudrive unknowingly
Mmmmm!!!!!!! asante mpendwa katika Bwana!!!!!! ila mimi sijasign mikataba ya aina yoyote!!!! au kuna namna wanavosign?
 
chief1

chief1

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2015
Messages
1,197
Likes
1,001
Points
280
chief1

chief1

JF-Expert Member
Joined May 4, 2015
1,197 1,001 280
ni hali inayowakuta watu wengi, over 60% ya binadamu wote, kwa hiyo usiwe na wasiwasi hauko peke yako..wangine wana makubwa zaidi ila wanavaa uso wa furaha na tabasamu ili kuyaficha magumu yao!
Are you worth to die young and simple like that?
If you can allow yourself to think more about your situation, trust me! there is always a way out to complete happiness!
pls think about your family, your destined most beautiful and exciting future,
there is always a way, do not allow your mind to put a limit
anger represents end,accepting failure,etc
have you accepted failure, you can move on, just make up your mind

ningepata muda wa kuongea na wewe ningekuelewesha vizuri, hata mm nimepitia
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,437
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,437 280
Habari za hapa!!

hii hali siielewi itaisha lini! huwa nakuwa mkali ghafla inayoambatana na mawazo mengi kiasi kwamba hadi inaathiri mfumo wa hedhi Najikuta inakuwa mara 2 kwa mwezi hasa pale mtu anaponigusa mamboyaliyoniathiri ubongo hadi leo mambo hayo ni;

1] kukosa kazi kwenye taasisi yoyote [serikalini] niliyoidhamiria tangu nipo chuo,, mpaka leo hii nasota taasis binafsi huwa naumiaga sana sasa mtu akinigusia hapo tu nakuwa mkali nawaza kichwa kitauma mpaka nimeze paracetamol ndo kitatulia.

2] KUsalitiwa na mwenzangu niliokolewaga na mam baada ya kutaka kumeza piriton 90 ili Nipotee dunian naukizingatia kazi nliyoitaka sijaipata,, mchumba tuliekuwaga na malengo nae kazalisha Mwingine sas ya nin nibaki? sasa baada ya kufeli kujitoa duniani,, nimebaki na mawazo na hasira za ghafla kwa vitu hivo,

POMBE situmiagi kabisa japo kuna watu waliniambia nitumie,,,,, juzi tu apa kuna mtu tunatanianaga nae aligusa moja kati ya ivo ghafla nikawa mkali nikamtext kiukali yaan mawazo yakarudi upya,,.

Sasa nisaidieni.
Huo ni ukame tu au ugwadu unakusumbua,tafuta pozo la roho aje akupe ile kitu roho yako inataka.
 
mama chupaki

mama chupaki

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
831
Likes
625
Points
180
mama chupaki

mama chupaki

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
831 625 180
Habari za hapa!!

hii hali siielewi itaisha lini! huwa nakuwa mkali ghafla inayoambatana na mawazo mengi kiasi kwamba hadi inaathiri mfumo wa hedhi Najikuta inakuwa mara 2 kwa mwezi hasa pale mtu anaponigusa mamboyaliyoniathiri ubongo hadi leo mambo hayo ni;

1] kukosa kazi kwenye taasisi yoyote [serikalini] niliyoidhamiria tangu nipo chuo,, mpaka leo hii nasota taasis binafsi huwa naumiaga sana sasa mtu akinigusia hapo tu nakuwa mkali nawaza kichwa kitauma mpaka nimeze paracetamol ndo kitatulia.

2] KUsalitiwa na mwenzangu niliokolewaga na mam baada ya kutaka kumeza piriton 90 ili Nipotee dunian naukizingatia kazi nliyoitaka sijaipata,, mchumba tuliekuwaga na malengo nae kazalisha Mwingine sas ya nin nibaki? sasa baada ya kufeli kujitoa duniani,, nimebaki na mawazo na hasira za ghafla kwa vitu hivo,

POMBE situmiagi kabisa japo kuna watu waliniambia nitumie,,,,, juzi tu apa kuna mtu tunatanianaga nae aligusa moja kati ya ivo ghafla nikawa mkali nikamtext kiukali yaan mawazo yakarudi upya,,.

Sasa nisaidieni.
Mbona sababu unazijua
Ila hajaamua kuzifanyia kazi.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
ni hali inayowakuta watu wengi, over 60% ya binadamu wote, kwa hiyo usiwe na wasiwasi hauko peke yako..wangine wana makubwa zaidi ila wanavaa uso wa furaha na tabasamu ili kuyaficha magumu yao!
Are you worth to die young and simple like that?
If you can allow yourself to think more about your situation, trust me! there is always a way out to complete happiness!
pls think about your family, your destined most beautiful and exciting future,
there is always a way, do not allow your mind to put a limit
anger represents end,accepting failure,etc
have you accepted failure, you can move on, just make up your mind

ningepata muda wa kuongea na wewe ningekuelewesha vizuri, hata mm nimepitia
amein!!!! thanks kwa faraja MUNGU akubariki!!!
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,179
Likes
15,006
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,179 15,006 280
Depression...huwa nasema tunawadharau sana watu wa saikolojia na afya ya akili. Lakini hawa watu ni muhimu sana kwa dunia ya sasa...

Kingine, have great sex...inapunguza mawazo
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,289
Likes
20,856
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,289 20,856 280
Pole, kukataliwa sio mwisho wa maisha accept it and move on kubali ndani ya moyo wako kua ts over focus na hapo ulipo huku ukiendelea na mipango mengine my dear riziki mafungu saba leo umekosa hapa kesho utapata pale have faith pray hard mambo yatanyooka pendelea sana kujichanganya na watu tafta psychologist atakusaidia
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,824
Likes
46,286
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,824 46,286 280
Huenda ukawa na hormonal imbalance.

Hivyo, nenda kamtafute shrink na kama ni mzuri atakushauri pia uende ukafanyiwe physical.

Zaidi ya hapo unahitaji mtu [unayemwamini] wa kuongea naye na kukusikiliza [pasipo kukukosoa sana].

Wakati mwingine kuyaongea mambo yako na mtu kunasaidia kupunguza makali ya hisia ulizonazo.

Ujaaliwe heri tele.
 
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
344
Likes
240
Points
60
Age
25
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
344 240 60
Pepo la hasira limekuvaa ndugu. Tena linaweza kukupelekea ukajiua. Muombe Mungu sana vunja mikataba na majini hasa makata ndo kazi yake. Kwani kazi mpaka serikalini kuna nguvu inakudrive unknowingly
Elimu!
Elimu!
Elimu!
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,057
Likes
26,692
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,057 26,692 280
Una kazi sekta binafsi ila still unalalamika, sikuombei mabaya ila omba Mungu usikose kazi kabisa, utameza tena vidonge aisee but ndo utajua thamani ya kile ulichokuwa hukioni kama kina umuhimu kwako

Inaumiza kuachwa, ila hadi kutaka kujiua jamani (nisiseme sana yasije yakanikuta, God forbid), but naamini unaweza kuishi bila huyo mchumba alokusaliti. Nahisi pia hujamsahau Huyo mwanaume coz usingegeuka mbogo mtu akikuuliza masuala ya mahusiano. He is your past now, mbona unamfanya wa muhimu kiasi hicho hadi akuharibie current life an future yako? Ukinuna ukakaa unalia ndo mtarudiana tena na atakuwa hajamzalisha mtu mwingine? Leo hii Mungu akisema akuchukue, unakipi cha kushukuru juu ya maisha aliyokupa? Muone mwanasaikolojia, sali sana Mungu akuepushe na hiyo roho ya mauti, na amini wanaume wazuri hawajaisha, Mungu atakupa wa kwako kwa wakati wake. Enjoy maisha yako no matter what
 
willzkichaa

willzkichaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
413
Likes
102
Points
60
willzkichaa

willzkichaa

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
413 102 60
Huenda ukawa na hormonal imbalance.

Hivyo, nenda kamtafute shrink na kama ni mzuri atakushauri pia uende ukafanyiwe physical.

Zaidi ya hapo unahitaji mtu [unayemwamini] wa kuongea naye na kukusikiliza [pasipo kukukosoa sana].

Wakati mwingine kuyaongea mambo yako na mtu kunasaidia kupunguza makali ya hisia ulizonazo.

Ujaaliwe heri tele.
Nasapoti suala la kutafuta mtu amuaminiye aongee nae,

Pia dada yangu mapenzi yana part kubwa hapo, tafuta mpenzi, hizo hasira utakuta una chuki na wanaume balaa. Acha! fall in love, cry and laugh again.

Bila shaka utakua mmoja kati ya watu "introverted personality" na kujikuta unabugia mambo tu bila kuyatoa na kujaribu ku solve mwenyewe. Socialize, have fun na maisha utayaona katika mwanga mpya. Ukiweza kaa na watu wapya kabisa na mki "click" huwa wanakubadili jinsi unvyoangalia mambo,

Kama ni mtu mwenye haiba hiyo nliyosema basi uwe hata na diary au chochote uwe unarekodi daily events na mtazamo wako itakusaidia sana.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
Huenda ukawa na hormonal imbalance.

Hivyo, nenda kamtafute shrink na kama ni mzuri atakushauri pia uende ukafanyiwe physical.

Zaidi ya hapo unahitaji mtu [unayemwamini] wa kuongea naye na kukusikiliza [pasipo kukukosoa sana].

Wakati mwingine kuyaongea mambo yako na mtu kunasaidia kupunguza makali ya hisia ulizonazo.

Ujaaliwe heri tele.
ASante mkuu!!! shrink ndo waaina gan? kunifanyia physical inakuwaje hapo?
 
venuss

venuss

Senior Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
116
Likes
291
Points
80
Age
29
venuss

venuss

Senior Member
Joined Jul 2, 2016
116 291 80
Hiyo hali ata mm inanisumbua nna siku ya pili nashinda tu ndani sitaki ongea na mtu yoyote
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,542