Ndugu, hata namna ya kumtongoza hujui? Kwani wapenzi uliokuwa nao mwanzo walikufahamu. Jinsi ulivyowaanza hao na huyo pia ndiyo hivuo hivyo. Ila unatakiwa kuwa muwazi zaidi na uwe na ahadi zinazotekelezeka. Ukiendelea kuzubaa utakuta tayari ameshachukuliwaKuna binti nampenda Sana Mimi namfaham ila yeye hanifaham vizur maana shule zetu zilikuwa Jirani ndo niliko mjulia now ni mwalimu wa shule ya msingi mwanza na Mimi niko Dar nafanya kazi company moja hapa mjini, nashindwa nianzaje hadi anielewe kwamba sipo kwa ajili ya kupotezeana muda nataka awe mke.
Sihitaji matusi ukishindwa kushauri bila matusi pita pembeni itakuwa vzr zaid
Asante Mkuu nimekuelewa thanks, but number yake sina huwa nachart naye Mara moja moja fbSasa ndugu kama umeweza kutuambia sie tulio zaidi ya milioni unashindwa kumwambia yeye mmoja kweli?? Hebu jiamini simama wewe kama mume mtarajiwa mwambie ukweli ulionao kama ni ubavu wako basi kila kitu kitaenda sawa, ila kama sio usilazimishe ndugu
Thanks Mkuu ila hanyeshi ushirikiano kivileNdugu, hata namna ya kumtongoza hujui? Kwani wapenzi uliokuwa nao mwanzo walikufahamu. Jinsi ulivyowaanza hao na huyo pia ndiyo hivuo hivyo. Ila unatakiwa kuwa muwazi zaidi na uwe na ahadi zinazotekelezeka. Ukiendelea kuzubaa utakuta tayari ameshachukuliwa
Yes Mkuu thanks kwa ushauri mzur ngoja nifanye ivo nitafute namba ykTafuta namba yake au face kwa face mwambie unavyojihisi moyoni mwako. Basi inatosha
Kutongza najua ila ataamini hisia zng kwa ukweli nitakao muweza kibaya zaid haonyeshi ushirikiano sina namba yk huwa nachat naye fb ck moja moja Mara aijib wakati flan anakausha sijui ndo huwa yuko bize xnmfate tu mbona rahisi mkiitwa wanaume wa dar mnalialia ata kutongoza jamaan kweli uje kuuliza
Asante Mkuu ushauri ulio enda darasani huuItabidi ufunge safari kwa ajili yake mpaka mwanza bila yeye kujua kuwa umetoka ulipotoka kwa ajili yake....Na wakati wa kukutana naye fanya namna ajue hukuwa umeplan kuonana naye ila umekutana naye tu kwa bahati mbaya...Na mwanzo wa mazungumzo usimueleze kuwa ulikuwa ukimpenda toka udogoni maana anaweza pata mashaka na atakuwa na shauku ya kutaka kukujua sana....Ila akiingia line ndo utaweza kuja kumweleza kuwa alikuwa ni mwanamke wa ndoto zako toka kitambo..
Ndo umuombe sasa hiyo namba, au umuambie huko mnakochatiAsante Mkuu nimekuelewa thanks, but number yake sina huwa nachart naye Mara moja moja fb
Ukaogopa hata kumuomba namba? How old are you?Asante Mkuu nimekuelewa thanks, but number yake sina huwa nachart naye Mara moja moja fb
Sasa hapo si nitakuwa namuhonga na me sitaki kumchezea nataka awe mke wngKila wiki mtumie hela kwenye mpesa atajileta mwenyewe.