Msaada, nimepoteza NHIF kadi ya bima ya taifa ya afya


F

Fred Kingo

Member
Joined
Sep 7, 2015
Messages
35
Likes
0
Points
13
F

Fred Kingo

Member
Joined Sep 7, 2015
35 0 13
Wanajamiii naomba msaada nimepoteza kadi ya bima ya afya ya taifa... Anayejua namna ya kupata nyingine na hata za kuifatilia kupata nyingine anisaidie....

Nawasilisha kwenu wadau..
 
dully santo

dully santo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2014
Messages
259
Likes
325
Points
80
Age
29
dully santo

dully santo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2014
259 325 80
Ripoti polisi wakupe loss report uende nayo ofcn kwao
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670