Msaada nimepoteza hamu ya kufanya mapenzi na mke wangu.

Msaada nimepoteza hamu ya kufanya mapenzi na mke wangu.

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Posts
2,734
Reaction score
3,033
Hii imesababishwa na harufu ya k,mi ni mzoefu wa wanawake hii harufu sio ya ugonjwa hapana.
Ninahisi ajioshi vizuri coz tukisex napata harufu ambayo sio nzuri kabisa.

Zamani hii harufu haikuwepo kabisa narudia tena ni harufu ya k sio ugonjwa.

Nimejaribu kuongea nae ajitahidi kuoga kabla ajalala cz mi mwanaume naliamsha dude mda wowote.
Lakini hali haibadiliki hata kidogo harufu sio Kali sana ila inanikera kiukweli.

NB: Ujumbe nimeupata kutoka jirani yangu.
 
Hii imesababishwa na harufu ya k,mi ni mzoefu wa wanawake hii harufu sio ya ugonjwa hapana.
Ninahisi ajioshi vizuri coz tukisex napata harufu ambayo sio nzuri kabisa.
Zamani hii harufu haikuwepo kabisa narudia tena ni harufu ya k sio ugonjwa.
Nimejaribu kuongea nae ajitahidi kuoga kabla ajalala cz mi mwanaume naliamsha dude mda wowote.
Lakini hali haibadiliki hata kidogo harufu sio Kali sana ila inanikera kiukweli.
NB: Ujumbe nimeupata kutoka jirani yangu.
Huwa unakuwa mahiri wa maandiko kumbe unajisahau kumkumbusha wife ajitakase?Hahahahahaaa! Weye ni islam ,hakika ndoa nne si kharamu!Kazi ni kwako.
 
Kama sio ugonjwa kwa kawaida K isipotoaharufu pia huwa ni ugonjwa, and ile harufuya k huwa inavutia maana bila hiyo hata ham ya kusex hqipo
 
Mwambie atafute mafuta ya White Misk itaondosha tatizo hilo Mara moja atumie kuogea na kujinyunyizia ukeni tatizo litakuwa limeisha

NB Tafuta Misk Original Grade 1au 2 kama unandugu Zenj au Mombasa Kenya waagize wakutumie huko ndiyo zinapatikana Org hizi za Dar nyingi wanachanganyaga na Glicelin
 
Mwambie huyo jirani yako anipe namba ya huyo mke wake, na kweli nimeamini kwenye miti hamna wajenzi. Wengine tuna tafuta hizo harufu original kwaajili ya mzuqa....
Hii imesababishwa na harufu ya k,mi ni mzoefu wa wanawake hii harufu sio ya ugonjwa hapana.
Ninahisi ajioshi vizuri coz tukisex napata harufu ambayo sio nzuri kabisa.

Zamani hii harufu haikuwepo kabisa narudia tena ni harufu ya k sio ugonjwa.

Nimejaribu kuongea nae ajitahidi kuoga kabla ajalala cz mi mwanaume naliamsha dude mda wowote.
Lakini hali haibadiliki hata kidogo harufu sio Kali sana ila inanikera kiukweli.

NB: Ujumbe nimeupata kutoka jirani yangu.
 
Kweli tuliotahiriwa na kwenda jando hasa enzi zile tuliiva. Hadharani maungo ya Mkeo. Naamini mashoga wanaongezeka na wengine wameoa .
 
Hii imesababishwa na harufu ya k,mi ni mzoefu wa wanawake hii harufu sio ya ugonjwa hapana.
Ninahisi ajioshi vizuri coz tukisex napata harufu ambayo sio nzuri kabisa.

Zamani hii harufu haikuwepo kabisa narudia tena ni harufu ya k sio ugonjwa.

Nimejaribu kuongea nae ajitahidi kuoga kabla ajalala cz mi mwanaume naliamsha dude mda wowote.
Lakini hali haibadiliki hata kidogo harufu sio Kali sana ila inanikera kiukweli.

NB: Ujumbe nimeupata kutoka jirani yangu.
Kuanzi leo ujijue wewe ni punguani taja number yako tusaidie nauri uende Milembe unazungumza maneno gani sasa!
 
Hii imesababishwa na harufu ya k,mi ni mzoefu wa wanawake hii harufu sio ya ugonjwa hapana.
Ninahisi ajioshi vizuri coz tukisex napata harufu ambayo sio nzuri kabisa.

Zamani hii harufu haikuwepo kabisa narudia tena ni harufu ya k sio ugonjwa.

Nimejaribu kuongea nae ajitahidi kuoga kabla ajalala cz mi mwanaume naliamsha dude mda wowote.
Lakini hali haibadiliki hata kidogo harufu sio Kali sana ila inanikera kiukweli.

NB: Ujumbe nimeupata kutoka jirani yangu.
Kama upo jijini na hali hii ya joto afu wife anasahau hata kuandaa mazingira ya siri basi ni hatari huenda yupo bize sana
 
Kama sio ugonjwa kwa kawaida K isipotoaharufu pia huwa ni ugonjwa, and ile harufuya k huwa inavutia maana bila hiyo hata ham ya kusex hqipo
Eeeeh tafadhali kiongozi k isipotoa harufu ugonjwa????
 
Mwambie atafute mafuta ya White Misk itaondosha tatizo hilo Mara moja atumie kuogea na kujinyunyizia ukeni tatizo litakuwa limeisha

NB Tafuta Misk Original Grade 1au 2 kama unandugu Zenj au Mombasa Kenya waagize wakutumie huko ndiyo zinapatikana Org hizi za Dar nyingi wanachanganyaga na Glicelin
Duh bongo kila kitu uchakachuaji
 
Back
Top Bottom