Msaada nimenunua muda wa maongezi nisiohiyaji.

Msaada nimenunua muda wa maongezi nisiohiyaji.

sir Ganto G

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Posts
573
Reaction score
114
Msaada wadau nimenunua muda wa maongezi mkubwa kuliko niliokuwa nahitaji kupitia M-PESA.
Nilikuwa nahitaji 10000 bahati mbaya nikanunua wa laki moja.Kama kuna mdau amewahi kutana na hii kitu tafadhali nishauri.
 
dah hiyo mekula kwako, ilishawahi nikuta, nikawaomba sana wa-reverse transaction, walikataa kata kata , na kujibu hawana huduma hiyo.

jaribu tu kuwauzia wadau, au kamuuzie muuza vocha kwa hasara. au ihamishe kwa laini nyingine uitumie kidogo-kidogo.
 
Ilishawahi nitokea lakini sio kwa kiwango kikubwa kama chako nilihitaji wa 5000 nikaongeza sufuri lingine wakanipa 50 niliwapigia kuwaeleza inakuaje hapo je mnaweza kufanya lolote muirudishe 45 ktk ac, yangu? Jibu lao ni kwamba haiwezekani cha msingi eti nitafute mtu nimuuzie hiyo 45 ilibidi niiuze kwa elfu 38.
 
Daaah! kuna dalili zote kuwa nimepoteza...
 
Hujapoteza kwani bado ziko chini ya himaya yako

kweli mkuu lakini nilikuwa nahitaji cash..ni vigumu kumpata mtu wa kumuuzia hata kwa hasara....mpaka sasa 3 bila.
 
Sold it at last, 95000 for 72000 what a loss.Kweli haya makampuni ya simu hayapo kwa ajili ya wateja ni wizi tuu...
 
Back
Top Bottom