xtaper
JF-Expert Member
- Feb 22, 2015
- 3,319
- 4,711
Dah nashindwa hata kuandika. Niko na majonz makubwa baada ya kutibuana na mchepuko ambaye nafanya nae sehem moja ya kaz.
Nilikua natamani nimuache coz alikua na vizinga vilivyopitiliza. Mfano anaweza akakuambia naumwa naomba hela ya dawa na mchana akakuambia naomba hela ya nguo ya kuendea kwa party ya rafiki angu jioni akakuambia nimesahau nauli hom na niko kwa rfiki yangu ntumie hela nirud hom.
Lakin jana na leo tumetibuana lakin najikuta nimemmiss especially ninapomuona tunapishana kimya kimya. Na kuckia kawivu kwa mbali nikimuona anaongea na washikaj wengine hapa ofisini.
Naomben ushaur namna ya kufanya nimsahau uyu
Nilikua natamani nimuache coz alikua na vizinga vilivyopitiliza. Mfano anaweza akakuambia naumwa naomba hela ya dawa na mchana akakuambia naomba hela ya nguo ya kuendea kwa party ya rafiki angu jioni akakuambia nimesahau nauli hom na niko kwa rfiki yangu ntumie hela nirud hom.
Lakin jana na leo tumetibuana lakin najikuta nimemmiss especially ninapomuona tunapishana kimya kimya. Na kuckia kawivu kwa mbali nikimuona anaongea na washikaj wengine hapa ofisini.
Naomben ushaur namna ya kufanya nimsahau uyu